คิดว่าเผ่าไหนเก่งที่สุด

tripletour24

Member
คะแนน react
2
เงียบมากมาย ไม่เหมือนมะก่อนเลย :eek::eek:

วัฎจักร ทั่วไปของโลกออนไลน์และเกมส์ทั่วไปครับ เริ่มต้น--->เฟื่องฟู--->อยู่ตัว--->ถดถอย--->ปรัปปรุง

DeletedUser

Guest
โถพวกท่านขนาดเซิฟ9คนเล่นยังไม่ถึง5000คนเลย(3000ก็คงไม่ถึง)

DeletedUser

Guest
อยากให้กลับมาเป็นเหมือนมะก่อนจัง คิดถึงบรยากาศเก่าๆ :eek::eek:

Jojo6262

คะแนน react
0
อยากจะบอกว่าคนที่ไม่ค่อยเล่นส่วนใหญ่เขารอพวกสปีดกันดูอย่างเวิลดิ์8สิความเร็ว1.2คนเล่นเยอะอิอิ

เวิลดิ์10จากการคาดคะเนน่าจะมาประมาณพฤศจิกาหรือธันวานะครับ

DeletedUser

Guest
ผมเคยเล่นในเวิล 2 สมัย ผมยุ่ Gps ตีกับ Soc ตอนนั้นคนเล่นเยอะ มันๆๆๆ คิดถึงตอนนั้นมากแต่ผมไม่มีเวลา เลยเลิกเล่นไป แล้วตอนนี่มาเล่นเวิล 8

DeletedUser

Guest
สักวันเผ่า fairy tail ตัวย่อ {frt} จะยิ่งใหญ่ให้ดูเชื่อผมสิ จากดยุคเผ่า

DeletedUser

Guest
เวิล์ด9 คนน้อยจังครับ
แผนที่อัพเดทยังไม่ขึ้นเลย

DeletedUser

Guest
สักวันเผ่า fairy tail ตัวย่อ {frt} จะยิ่งใหญ่ให้ดูเชื่อผมสิ จากดยุคเผ่า

ผมก็จะพยายามเอาตัวรอดจนถึงวันนั้นก็แ้วกันนะครับ ว่าแต่ทิ้ง ykz ไปทำเผ่าใหม่ทำไมอ่ะครับ
หรือจะตามรอย เผ่าเพื่อนสนิท ที่ไปรวมกลุ่มเล็กๆ ที่เจอกับสหภาพใหญ่รุม (ไม่ลง) อิอิ

คะแนน react
0
W9 ผมไม่อยากเล่นเลย สมาชิก 90 % หักหลัง 555+
ไปเล่น w6 ต่อดีก่า แผนที่ แบ่งซีก แดง กะ ฟ้า - น้ำเงิน อิอิ สนุกดี

DeletedUser

Guest
w9 ผมไม่อยากเล่นเลย สมาชิก 90 % หักหลัง 555+
ไปเล่น w6 ต่อดีก่า แผนที่ แบ่งซีก แดง กะ ฟ้า - น้ำเงิน อิอิ สนุกดี

น้องเมือง เวิลล 9 ไม่เล่นแล้วหรอ เสียดายแทนเลย

DeletedUser

Guest
ผมก็จะพยายามเอาตัวรอดจนถึงวันนั้นก็แ้วกันนะครับ ว่าแต่ทิ้ง ykz ไปทำเผ่าใหม่ทำไมอ่ะครับ
หรือจะตามรอย เผ่าเพื่อนสนิท ที่ไปรวมกลุ่มเล็กๆ ที่เจอกับสหภาพใหญ่รุม (ไม่ลง) อิอิ

เจ้าตูนพูดอะไร เสียวไส้

คะแนน react
0
ครับ W นี้ ผมไม่อยากเล่นตั้งแต่ Killer แตกละ
สติแตกตามไปด้วย ย้ายเผ่าเป็นว่าเล่นเลย
ไม่มีใครเชื่อใจกันพอดี 5555

สังกัดตอนนี้คือ EDDGA ครับ เล่นเพื่อคุยกะคนในเผ่าครับ 55

DeletedUser

Guest
เล่นๆกันไปเถอะครับ หนุกๆ ดูนับวันคนยิ่งหาย :confused::confused:

DeletedUser

Guest
ใครมีพรีเมียมเเบ่งให้ผมหน่อย 150 เเต้ม:gold:

บน