คิดว่าเผ่าไหนเก่งที่สุด

คะแนน react
0
555+ พรุ่งนี้ ผม เปิด เทอม ละ สุดท้าย จาก ปิดเทอม ที่ รอ คอย w10 ก็ จบ ลง หุหุ

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
น่าจะมาปีหน้านะ ไกล้เปิดเทอมเเล้วเหมือนกัน t.t

DeletedUser

Guest
น่าสงสารแต่ละคน พวกคุณปิดเทอมถึงมีเวลาเล่น แต่อย่างผมต้องตกงานถึงจะมีเวลาเล่น

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
เหะคนที่ได้เปรียบในเกมนี้ก็ต้องพวกทำงานน่าคอมอะคับ [เเต่ถ้าเจ้านายเห็นได้ตกงานเเน่ 555]:p

DeletedUser

Guest
อย่าง พี่วา เนี่ยนะครับสู้ไม่ไหว จะบ้าการะมัง

DeletedUser

Guest
เริ่มเบื่อละครับ ซิมอย่างเดียว อย่ามาตีผมละ555

DeletedUser

Guest
พี่วา อ่ะแหละ อย่ามาตีผม ยิ่งระแวงเผ่าใหม่พี่อยู่ 5 5 5

คะแนน react
0
ผมเปิด เทอม แล้ว ไม่ มี เว ลา เล่น เท่าไหร่ ครับ
อย่า มา ตี ผม นะ

ตอนนี้ ซิมเหมือนพี่วาครับ คะแนนไม่ขึ้นเลยครับ 555

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
บ้านเราอยู่ไกล้กันนะ จะรอวันที่พี่เมืองเลิกเล่น ^^:rolleyes:

คะแนน react
0
พี่จะให้บ้านกับคนที่พี่เลือกเท่านั้น
จะให้ไว้เป็นที่ระลึกกับเพื่อนสนิท คนละหลัง 5555 ถ้าเลิกเล่นนะ

ถ้าดูดีๆ พี่สะสมบ้านโบนัสอะ 555 พยายามหายึดแหละ 55 ชอบๆ

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมเปิด เทอม แล้ว ไม่ มี เว ลา เล่น เท่าไหร่ ครับ
อย่า มา ตี ผม นะ

ตอนนี้ ซิมเหมือนพี่วาครับ คะแนนไม่ขึ้นเลยครับ 555

5555 เหมื่อนกันโรงเรียนเปิด 55+ เวลาไม่ค่อยมีเวิล 7 บ้านเพิ่มวันล่ะ 2 - 5 หลังต่อวัน เหอะๆๆๆไม่ออนต้องไล่ยึดให้หมด เเต่ดันทิ้งทหารไว้บานเลย

DeletedUser

Guest
รู้สึกเหมือนหลังจากวันที่ 1 จะเป็นยุคเผ่าเล็กเรืองอำนาจ
เผ่าที่ถูกล้มจะเฟื่องฟูขึ้นมาอีกครั้ง เพราะเผ่าใหญ่ลงเวิลด์ 10 หมด 5 5 5

DeletedUser

Guest
อย่าย้ายมาเลย!!!..... ขี้เกียดตามเก็บ!!! = =a

DeletedUser

Guest
ป่าเถื่อน อย่าทำพวกผมเลย พวกผมมันหัดเล่น *3*

DeletedUser

Guest
เลือกเข้าเผ่าไม่ถูก!!! = =" รุ้จักเยอะเกินไปก็แบบเนียและ = =" เดียวเดียวกูสร้างเผ่าใหม่เองแข่งด้วยเลยนิ ติดอย่างเดียวกูขี้เกียดสอนเด็กใหม่!!!

บน