##คือว่าพอเราสร้างที่ทำการหมู่บ้านเวล15แล้วทำไมโรงม้ามานม่ะขึ้นอ่าในรูปเมืองมานหายไป?

hall333

คะแนน react
0
คือเปนที่คอมเราป่ะหรือว่าเป็นอยู่แล้วอ่ะ มีใครเปนป่ะ แล้วแบบนี้ยิ่งเมืองใหญ่มานจายิ่งมองม่ะเห็นสิ่งก่อสร้างป่ะนิ งง:(

hall333

คะแนน react
0
คือว่าเราใช้firefox อ่านะ มานเร็วกว่าIEเยอะเลยแต่โรงม้ามานมองม่ะเห็นอ่ะเห็นตัวหนังสือว่าโรงม้า

แต่ลองใช้IEมานขึ้นนะแต่ช้าสุดๆ:mad::mad:

DeletedUser

Guest
กดสร้างรึยังครับ ?

กดที่ทำการหมู่บ้านสร้างนะครับ

hall333

คะแนน react
0
สร้างไปหมดแล้วนะคือว่ารูปโรงม้าข้างล่างโกดังอ่ามานมองม่ะเห็นอ่าตอนแรกยางเห็นอยู่เลย มีวิธีแก้ป่ะ

hall333

คะแนน react
0
อ่อเหมือนจาหายล่ะไปกดตรงภาพรวมหมู่บ้านแล้วมานกะเห็นเหมือนเดิมล่ะ ^^

บน