คุณ Peace หรือคนที่สามารถแอดเผ่าThai ได้รบกวนเข้ามาหน่อยครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Hel2oKunG
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
พอดีผมยุบเผ่าไปแล้วเพราะคุณ Spartan บอกให้เข้าเผ่าThai ซึ่งเป็นเผ่าของคนไทยเล่น ผมส่งข้อความไปหาทั้งคุณพีชและหัวหน้าเผ่าแล้วแต่ยังไม่ได้รับการตอบรับให้เข้าเผ่าเลยครับ รบกวนด้วยครับ :(

DeletedUser

Guest
อย่างที่บอกในฟอรั่มถามอะไรก็ได้ครับลองติดต่อคุนthinktongดูครับ

DeletedUser

Guest
ติดต่อไปแล้วครับ คนนี้หัวหน้ากิลใช่ป่ะครับ ตั้งแต่ก่อนเทียงสงสัยไม่อยู่มั้งครับ ได้แต่รอ ร๊อ รอ อิอิ :(

DeletedUser

Guest
ครับติดต่อได้3คนครับถ้าไม่ได้อีกจะบอกอีกคนให้ครับ

DeletedUser

Guest
รบกวนด้วย

ยังไม่มีคนแอดมาเชิญเลยครับ รบกวนท่านช่วยบอกคนที่มีอำนาจแอดชื่อมาหน่อยครับ ตามชื่อ User นี้เลยครับ Hel(ตัวแอลL)2o(ตัวโอO)KunG = Hel2oKunG ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ:(

DeletedUser

Guest
ผิด ฟอรัม หรือเปล่าครับ? รอบหน้ารบกวนโพสต์ที่ ฟอรัมเวิลด์ 1 นะครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน