คุยการเมือง เรื่องเวิล์ด1

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ ผมอยากทราบครับ ว่าเผ่าใดมีสาขาใดบ้าง ขอแบบละเอียดนะครับ
โดยเฉพาะเผ่าใหญ่ๆ ใครทราบแจ้งด้วยเด้อ...

DeletedUser

Guest
ยังไม่จบอีกเหรอครับรู้ไปไม่ได้ทำอะไรแค่เอาไปเล่าสู่ลูกเผ่าจะมีประโยชน์อะไรเหรอครับ

คุณก็มีสายไม่ใช่เหรอครับ

DeletedUser

Guest
ขี้เกียวใช้สายแล้วครับ ตอนนี้เขาจะเลิกแล้ว ผมก็เลยไม่ได้ใช้อะไรเขามาก
ผมเลยอยากรู้ครับ เพราะตินนี้ 1xa ก็มีมากมาย ผมเห้นอยู่ตามทวีปต่างๆ

Zipcom

คะแนน react
0
สายทำงานให้ไม่ไหว เลยเลิกเล่นรึป่าว 555+

DeletedUser

Guest
แหมะี่เจมส์ก็มาด้วยเหรอโฮ่ๆ

ไม่เป็นไรเดี๋ยวจะกระจายสายให้ทั่วเวิลด์

เดี๋ยวไปหาก่อน10คน10เผ่า4ทิศ^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
สงครามรอดูกัน นานๆ
ไม่แน่ มันอาจเปลี่ยนไปในแนวทางที่คุณคาดไม่ถึงก็ได้

DeletedUser

Guest
แหมะี่เจมส์ก็มาด้วยเหรอโฮ่ๆ

ไม่เป็นไรเดี๋ยวจะกระจายสายให้ทั่วเวิลด์

เดี๋ยวไปหาก่อน10คน10เผ่า4ทิศ^^

แหมนานๆจะได้มาคุยที
เมื่อก่อนอุดอู้อยู่แต่ในเผ่า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ขี้เกียวใช้สายแล้วครับ ตอนนี้เขาจะเลิกแล้ว ผมก็เลยไม่ได้ใช้อะไรเขามาก
ผมเลยอยากรู้ครับ เพราะตินนี้ 1xa ก็มีมากมาย ผมเห้นอยู่ตามทวีปต่างๆ

สายคุณนี่ใช่พรรคพวกที่อยู่ในเครือ cz หรือป่าวครับ เห็นกำลังชุลมุนอยู่เลย
สงสัยจะรับแขกที่มาเยือนไม่ไหวเลยเลิกเล่นซะ ไงก็เป็นกำลังใจให้สู้กันต่อไปนะครับ

DeletedUser

Guest
เข้าเป็นสายอยู่ใน -ass- ครับ ตอนนี้เขามีหมู่บ้านมากมาย จนเข้าเบื่อแล้ว เขาเลิกอยากเลิกไปเล่นเฟสบุ๊คครับ

DeletedUser

Guest
โฮ่ๆถ้าจะเลิกบอกด้วยนะจะส่งไปยึดบ้านเมืองของท่านแอสแต่ท่านนี่สุดยอดจริงๆ^^

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
แอส เค้าสุดยอดแบบไหนหรอครับ หืมม

แอส เค้าสุดยอดแบบไหนหรอครับ หืมม

gogza001

คะแนน react
0
..........

พอดีเห็นขอความ เสียดสี เลยไม่คอยชอบเท่าไร ในเมืองทางนั้นเค้าหาเรื่องมาเอง เราก็ต้องตอบสนอง^^

DeletedUser

Guest
เข้าเป็นสายอยู่ใน -ass- ครับ ตอนนี้เขามีหมู่บ้านมากมาย จนเข้าเบื่อแล้ว เขาเลิกอยากเลิกไปเล่นเฟสบุ๊คครับ

ถ้าเลิกเล่นส่งไอดีมาให้ผมดูแลให้แทนได้นะครับ หุหุ
ผมไม่คิดค่าบริการใดๆ อยากจะเป็น 007 บ้าง

gogza001

คะแนน react
0
........

แหม่ๆๆ ass มันดุไม่ดียังไง เนอะ 2 วัน ยึด ได้ไปแถบ1 เลย เหยย งง

แถม ไม่ได้ตีก่อนด้วยน่ะ หืมมม เค้ามาตีเราก่อน เราก็ งง อีกนั้นแหละ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ง่าา
กำลังเจรจาไม่ใช่หรอ
พักรบๆ สันติเข้าไว้
^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
แล้วเมื่อคืน...มันหมายความว่าไง
ฝันดีนะพี่

คงจะฝันดีหรอก ฟังเดอะช็อคก่อนนอน
เที่ยงคืนครึ่ง ฟังเดอะช็อค แล้วบอกฝันดี

บน