คุยการเมือง เรื่องเวิล์ด1

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
แต่ถ้าเกิดฝ่ายไหนมารุกรานผม ผมก็คงไปเข้ากับอีกฝ่ายละครับ

DeletedUser

Guest
คุณ delta อยู่ฝ่ายไหนหรืครับ หนุน 1XA หรือ โค่น 1XA หรือ เป็นกลางครับ
ฝ่ายไหนเอย

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เวิล์ด1 สถานการณ์อยู่ในขั้นหวาดระแวงกันครับ เพราะมีข่าวลือว่าเผ่าใหญ่หลายเผ่าจะรวมกันตี 1xa ครับ ทุกเผ่าที่ได้ข่าวนี้ต่างเตรียมทหารกันพร้อมแล้วครับ

ครับมันก็ข่าวลืออย่างที่ว่าล่ะครับยังไม่ได้กรอง
หรือถ้าเป็นจริงนี่คงเป็นการแสดงตัวของแนวร่วมของ -ass- อีกครั้งหลังจากที่เปิดตัวแนวร่วมมาหลายครั้ง
ก็ดูกันต่อไปสงครามยังไม่จบช่วงนี้ก็ข่าวลือเยอะหน่อยไงก็ฟังหูไว้หูนะครับ
ดูข้อมูลดีกว่าฟังข่าวลือเยอะครับ;) เอิ๊ก

DeletedUser

Guest
^^ไม่รู้สิ รู้แต่ว่าช่วยกันเก็บ-ass-ก็พอแล้วค่อยหาทางทำมาหากินต่อไป

DeletedUser

Guest
ต้องเข้าใจครับแต่ก่อนuofแต่ก่อนไม่ใช่ผู้เล่นในเวิร์ดหรือในโลกนี้ครับ เขามาจากต่างดาวนั่งufoมาก่อร่างสร้างตัว ตอนนี้เจอพี่เบิ้ม และพื้นที่ทับซ้อนกันเยอะจึงมีปัญหากันกับชาวโลก :d:d:d เกี่ยวกันป่าวเนี้ย

DeletedUser

Guest
ครับมันก็ข่าวลืออย่างที่ว่าล่ะครับยังไม่ได้กรอง
หรือถ้าเป็นจริงนี่คงเป็นการแสดงตัวของแนวร่วมของ -ass- อีกครั้งหลังจากที่เปิดตัวแนวร่วมมาหลายครั้ง
ก็ดูกันต่อไปสงครามยังไม่จบช่วงนี้ก็ข่าวลือเยอะหน่อยไงก็ฟังหูไว้หูนะครับ
ดูข้อมูลดีกว่าฟังข่าวลือเยอะครับ;) เอิ๊ก

แต่ผมเห็นจริงนะ กองกำลังปราบ1xa

DeletedUser

Guest
สงครามครั้งนี้คงสนุกแน่ครับ ผมจะคอยดูต่อไปและจะคอยช่วยบอกข่าวสารเป็นระยะครับ

DeletedUser

Guest
ข่าวเขาก็ไม่เชิงมั่วหรอกครับแค่ฟังที่คนอื่นลือมาอีกที ส่วนใหญ่ก็จะช้าเป็นเดือน

ส่วนข่าวกรองนี่ไม่แน่ใจว่าจะได้จากเขาหรือเปล่าเพราะชื่อในเกมส์นี่ยังไม่รู้เลยสงสัยจะเป็นสายลับชั้นยอด
ถ้าผมอยากได้ข่าวนี่ผมว่าผมรอฟังจากคุณเล็กดีกว่าคนนี้เขารู้ลึกรู้ดีของจริง:cool:

DeletedUser

Guest
ผมก็บอกแล้วถ้าคุณVongola Familyสงสัยก็ส่งจดหมายมาถามผมก็ได้ครับแต่เขาก็ไม่ส่งข้อความมาถามสักที
ไปฟังข่าวผิดๆมาเยอะเลยแถมล่าช้าเป็นเดือนอีก เราก็หวังดีนะเนีย

DeletedUser

Guest
เขากลัวคุณระบำมายาจะไปเยี่ยมเขาที่บ้านหรือเปล่า
บ้านเขาคงมีไม่พอต้อนรับทหารที่จะไปเยี่ยมเขาน่ะครับ
ถ้าวันไหนรู้ว่าบ้านเขาอยู่ที่ไหนแน่นอนแล้วบอกผมด้วยนะครับผมจะไปด้วยคน
แบบว่าคิดถึง:)

DeletedUser

Guest
แล้วคุณ bamooboo ครับ ผมเข้าไปเล่นเกมส์ gepolis ที่คุณบอกแล้ว อืมก็ดีครับ แตคุณชื่ออะไรหรือครับ จะได้คุยกันได้ ส่วนตัวผมใช้ชื่อนี้ในเเกมส์ gepolis ครับ

DeletedUser

Guest
ชื่อเดิมครับ kappa คือเวิร์ดที่ผมเล่นครับ:)

DeletedUser

Guest
lamba ก็ไปร่วมกับเผ่าไทยชื่อเผ่าอะไรผมไม่แน่ใจครับ ผู้ช่วยดูแลเกม คุณเจกำลังสร้างเผ่าครับ จะรวบรวมคนไทบในWนั้นลุยกับต่างชาติครับ เหมือนที่ต่างชาติเล่นในTWเซิฟไทยนี่แหละครับ :):)

DeletedUser

Guest
หรือครับ ถ้ารู้ชื่อว่าก็ช่วยบอกกันด้วยครับ จะได้ไปรวมกัน

บน