คุยการเมือง เรื่องเวิล์ด1

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ยึดจนขุนเหลือไม่มากแล้ว หวังว่าอีกไม่นานจะจบ 5555

DeletedUser

Guest
แล้วทำไมไม่ใช่นิวเคลียร์ยิงถล่มไปเลยละครับ จะได้กำจัดบ้าที่ไม่ต้องการ

555+ ขำๆครับ

:d :d :d

DeletedUser

Guest
นิวเคลียมันไม่ดี เดี๋ยวบ้านพัง ใช้ระเบิดเอโรคดีกว่าทหารศัตรูจะได้ป่วยตาย
555+(อย่าคิดมากนะท่าน)

DeletedUser

Guest
ใช้ T-Virus ดีกว่าครับ จะได้ติดเชื่อแล้วฆ่ากันเองให้หมดเมือง

DeletedUser

Guest
พอดีกว่าสมัยโบราญเขาจะเอามาจากไหน
ต้องใช้ พลหอกขี่ทีเร็ก ตะลุยให้เละ(ยุคนั้นมีด้วยเหรอ)

DeletedUser

Guest
ยึดให้ได้มากที่สุดเท่าที่จะยึดได้ครับ หลังจากนั้น จะมีเชื้อโรคเข้าระบาดในทวีป เมื่อคุณtonyเอาไวรัสป้องกันออก โรคระบาดจะแทรกซึมไปทั่วทุกย่อมหญ้า เมืองต่างๆจะร้างผู้คนกลายเป็นเมืองเถื่อน เต็มไปหมด เผ่าอดีตอันดับ 1 ก็จะค่อยๆหายไปครับ :):)

DeletedUser

Guest
หวังว่าคนที่เหลือรอดจากโรคระบาดจะรักสงบนะครับ จะได้อยู่ร่วมกันอย่างสงบสุข
ซิมเมืองสีแดงจนเบื่อเต็มทีละ 5555

DeletedUser

Guest
ทำไม สีแดงมันเหมือนกับสีเทา เอ๊ะ หรือนู๋เข้าใจผิด นึกว่าบ้านคนเถื่อน :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้เขาเลิกแบ่งสีครับ แบบว่าแรงใจมันลดสีแดงก็เลยกลายเป็นสีเทา

DeletedUser

Guest
งั้นต้องรีบผสมให้เป็นสีน้ำเงินกับสีฟ้าใช่ม๊ะอะลุงกอก อิอิอิ ;);)

บน