ค่าความเหนื่อย

• ผู้เริ่มกระทู้ wertasdish
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
อย่างน้อยทหารก็ควรจะเหนื่อยมั่งดิครับ(เดินไปที่ไกลๆ)
มาตรถาน
โดยจะเริ่มจากในช่วง20ช่อง พลังโจมตีลด1%
โดยจะนับไป1ช่อง ลดไปอีก1%
อีก2ช่อง ลดอีก1%
อีก3ช่อง ลดไปอีก1%
ไปเรื่อยๆจนถึง10เเล้วนับ1ใหม่(เเต่จะเพิ่มเป็น2%เเทน)
ไปเรื่อยๆครับ
มีวิธีเเก้คือกองเสบียง ค่าใช้จ่าย เเร่อย่างล่ะ800(ต่อระดับ1-10ช่อง)
มันพ่ะยะคะ
อัตราส่วน
ทหาร:ม้า:เครื่อง
20:40:15 ครับ(คงรู้นะหน่วยคือไง)

DeletedUser

Guest
ไอเดียดีเลยทีเดียวครับ ยังไงเดี๋ยวผมจะเอาไอเดียนี้บรรจุเข้าวาระการพัฒนาเกมส์รุ่นต่อๆ ไปให้นะครับ :)

ป.ล. วิธีแก้ที่ถูกต้อง กระทิงแดง หรือนวดโดยพริตตี้ครับ :p

DeletedUser

Guest
ผมว่าก็ดีนะครับ :D:D
ไม่งั้นส่งกันข้ามทวีปเชียวให้มันได้เหนื่อยบ้าง :p:p

DeletedUser

Guest
อ้าวนึกว่าโดนว่า เเต่ก็ดีนะครับ(พริตตี้)

DeletedUser

Guest
อย่างน้อยทหารก็ควรจะเหนื่อยมั่งดิครับ(เดินไปที่ไกลๆ)
มาตรถาน
โดยจะเริ่มจากในช่วง20ช่อง พลังโจมตีลด1%
โดยจะนับไป1ช่อง ลดไปอีก1%
อีก2ช่อง ลดอีก1%
อีก3ช่อง ลดไปอีก1%
ไปเรื่อยๆจนถึง10เเล้วนับ1ใหม่(เเต่จะเพิ่มเป็น2%เเทน)
ไปเรื่อยๆครับ
มีวิธีเเก้คือกองเสบียง ค่าใช้จ่าย เเร่อย่างล่ะ800(ต่อระดับ1-10ช่อง)
มันพ่ะยะคะ
อัตราส่วน
ทหาร:ม้า:เครื่อง
20:40:15 ครับ(คงรู้นะหน่วยคือไง)

เห็นด้วยอย่างแรง

บน