ค่ายสนามยุบเอง

borisjineman

คะแนน react
0
วข้อ Foxzer (458|296) K24 ถูกทำลายหรือแตกตัวแล้ว เปลี่ยนชื่อ
ส่งแล้ว 04/10/2010 05:04:48

ค่ายสนาม 'Foxzer (458|296) K24' ของคุณถูกทำลายหรือรื้อถอนไปแล้ว

กองทัพทั้งหมดที่อยู่ในค่ายหรือกำลังเดินทางไปยังค่ายสนาม ขณะนี้ได้มุ่งหน้ากลับบ้านแล้ว

ทั้งๆที่ไม่มีทัพมาโจมตีหรือยุบค่าย อยุ่ดีดีค่ายก็ยุบเองทัพที่อยุ่ในค่ายกลับบ้านหมดเลย พึงตั้งได้1วัน
ส่งโจมตีไปแล้ว 5ชุด ในค่ายมีทัพกันอยุ่5ชุด เดินทางมาอีก15ชุด แล้วอยุ่ดีดีทำมัยค่ายถึง ยุบเองได้ครับ ขอคำชี้แจงด้วยไม่ทราบว่าผิดเงือนไขข้อไหนที่ผมไม่ทรายหรือไม่ครับ

1.ค่ายนี่ไม่มีใครสั่งยุบได้นอกจากผม
2.ถ้าผิดเงื่อนไขก็ไม่น่าจะตั้งและโจมตีได้ตั้งแต่เริม
3.ค่ายไม่ได้ถูกโจมตีด้วยทัพใดๆๆเลย ตอนยุบทัพที่อยุ่ในค่ายก็กลับบ้านครบ
4.ค่ายตั้งมาได้ไม่เกิน24ชม

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
เผ่าของคุณมีคุณเป็นดยุคคนเดียวหรือครับ

borisjineman

คะแนน react
0
8ครับผมเป็นบารอน ในเผ่ามีคนเดียว จึงไม่มีใครยุบได้นอกจากผม
2 ค่ายตั้งไม่ถึง24ชม จะหมดเวลาได้อย่างไรครับ ผมแจ้งไว้แล้ว
จึงขอคำชี้แจงครับ ผมใช้มาหลายครั้งไม่เห็นมีปัญหา มีคราวนี้อยุ่ๆๆยุบเองเฉย

บน