งง

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ผมตั้งข้อเสนอในตลาดว่า ไม้950 เหล็ก 1000 แต่ทำไมพอมีผู้อื่นมาซื้อกับกลายเป็น
ผมขายให้ไม้ให้เข้า 950 แต่ผมได้เหล็กแค่100 ผมละงงเลย ทรัพยากรก็ยิ่งไม่มีอยู่ ปรากฎว่าขาดยิ่งกว่าเดิมอีก ทำไมหรือครับ เพราะละงง gm ช่วยตอบด้วย

DeletedUser

Guest
รบกวนตรวจสอบในรายงานนะครับ ว่าคุณได้ตั้งเสนอและต้องการอะไรครับ หากคุณแน่ใจว่าระบบเกิดข้อผิดพลาด รบกวนเผยแพร่รายงาน แล้วแจ้งในระบบขอรับความช่วยเหลือในตัวเกมนะึครับ ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบให้ครับ

DeletedUser

Guest
ในรายงาน ผมก็บอกว่า จ่าย 950 ขาย 100
แต่คงไม่เป็นไรหรอกครับ โชคดีที่เพื่อนผมเขาส่งทรัพยากรมาช่วย
แต่ต้องขอบคุณมากครับ

DeletedUser

Guest
ยินดีครับ

ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์

บน