จบเกมส์ไทรบัลวอร์

DeletedUser

Guest
พรีเมียมฟรีผู้ชนะเอาไปทำไร ขายต่อหรอ อิอิ หรือเอาไปปาหัวหมาละ

DeletedUser

Guest
555 นั่นน่ะสิเขาคงจะไปเล่นอีกเวิลด์มั๊ง

DeletedUser

Guest
โอ๊ย เย้วเวิรด์1 ก็จะจบเเล้ว เริ่มมีสงครามโลกเเล้ว

jobjob55

คะแนน react
0
ผมว่าจบของเกมนี้คือมีคนเล่นคนเหลือนเดียว(หมายถึงคนนั้นยึดทุกหมู่บ้านในเวลด์) ท่ามีคนมาเลนไหม่ผมว่าไมรอดหรอก มี1หมู่บ้านสู้กันคนมีบ้านเป็นพันๆ

DeletedUser

Guest
มันมีค่าขวัญกำลังใจช่วยครับ เกิน20เท่ายึดไม่ได้

ส่วนการจบไม่จำเป็นต้องเหลือคนเดียวในเวิลด์เพราะ

มันชื่อเกมส์Tribalwarsมันหมายความว่าสงครามเผ่าครับ

ไม่ใช่Singlewars

Lerf

คะแนน react
0
ถูกต้อง

ผมว่าจบของเกมนี้คือมีคนเล่นคนเหลือนเดียว(หมายถึงคนนั้นยึดทุกหมู่บ้านในเวลด์) ท่ามีคนมาเลนไหม่ผมว่าไมรอดหรอก มี1หมู่บ้านสู้กันคนมีบ้านเป็นพันๆ
ถูกต้องครับ
ฮือๆไม่อยากให้เกมส์นี้จบบริบูรณ์

DeletedUser

Guest
ทำไมแหล่มกันมั่วไปหมดเลยอ่ะ

เกมส์มันก็เฉลยจุดจบของมันเองอยู่แล้วนิครับ

มีสงคราม = tribalwars

ไม่มีสงคราม = end ^^

DeletedUser

Guest
ผมไม่เคยเล่น travian อะ
เลยไม่รู้ว่า tri กะ tra อันไหนหนุกกว่ากัน
แต่ผมรุจักเกมนี้ได้เพราะ i3loodx เพื่อนผมเองอะ

DeletedUser

Guest
ไทรบัลวอรส์หนุกกว่าแน่นอนครับ
เกมทราเวียนมีแต่ความซับซ้อน
ถ้าวางแผนสร้างทรัพยากรไม่ดี
แร่ติดลบแน่ครับ

pongpond

Member
คะแนน react
0
ไช่แล้วครับซับซ้อนมากเกินไปก็เกิดป้นหามาก

DeletedUser

Guest
เ่ล่นทราเวียนเหมือนกันอะครับ พอได้เล่นไทรบัลวอรส์ ผมว่า มันก็มันส์ไปคนละแบบนะครับ คงแล้วแต่คนชอบ

toonleo

คะแนน react
0
ก็ไม่เห็นจะปิด เฮ้อ...

พวกคุณไม่รู้อะไร อีกเดี๋ยวworld1จะปิดไม่ให้ผู้เล่นใหม่เข้าไปแล้ว

(ผมspoilมากแบบนี้ จะดีไหมนะ 555+)

รู้ได้ไงผ่านมา 1 ปีก็ไม่ยักจะปิดเลยครับ เอาข่าวมาจากไหนครับ

toonleo

คะแนน react
0

อย่าเอา ไทลบัลวอร์สของไทย เป็นมาตรฐานสิครับ

ถ้าเวลิดจบจะมีผลดังนี้

จะเหลือผู้เล่นเพียง 100-2000
ผู้เล่นแต่ละผู้เล่นมีหมู่บ้าน 3000+ (มันคุมยังไงไหว?)
และมีคะแนนมากกว่า 25 ล้าน (นี่มันเผ่าใหญ่เผ่านึงได้เลยนิ)
คะแนนทำลายล้าง 1000 ล้าน+ (มันถล่มยังไง)

DeletedUser

Guest
จบเมื่อคุณยึดบ้านได้ทั้งเวิล์ดน่ะ คือเกมนี้มันไม่ซับซ้อนอะไรมาก
ก็ตามชื่อเกมล่ะนะ tribal wars สงครามหมู่บ้าน จะจบสงครามก็ต้องครองโลก วะฮะฮ่า
เห็นฟอรัมในเผ่าก็มีคนว่าแบบนี้อ่ะคับ เซิฟของต่างประเทศเค้าก็จบแล้วอ่ะคับ
ทั้งเวิลมีอยู่เผ่าเดียวอ่ะคับ อันดับ1มีบ้านเป็นพันเลย

gu tae

Member
คะแนน react
0
จบยากกมากๆเลย

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

b@y1931

คะแนน react
0
...

ผมว่ามันก็น่าจะเหมือนเกม war1 อีกนะคับ ถ้าไม่มีใครเล่น เวอร์นั้น ก็ต้องลบเวอร์นั้นไปนะคับ

บน