จบเวิล์ด1แล้วจะทำอะไรต่อ

DeletedUser

Guest
เวิล์ด1เล่นมาก็เกือบ2ปีแล้วตั้ง
พวกต่างชาติถูกขับไล่
การล่มสลายcz
การรวมกับเป็น1xagps
สงคราม3ฝ่าย
สงคราม1xa
จนตอนนี้ก็ใกล้จะจบแล้ว
และผลก็เห็นๆกันอยู่
ผมจึงลองถามพวกคุณว่าถ้าจบนี้จะไปไหนกันต่อครับ

:usword::uspear::main::ucatapult:

DeletedUser

Guest
อยู่ศึกบัลลังมังกรงิ อิอิ
วันศุกนี้ เปิดเซิฟใหม่ คงเล่นเซิฟเดียว ไม่ย้ายไปไหน

DeletedUser

Guest
ไอ้เกมที่มีเทพ มีเรือ มีค้าขาย มีเกาะ ชิมิ

มันมีแต่เซิฟนอกไม่ใช่หรอ
ถ้าไปเล่นก้อได้อยู่ แต่ขอเป็นสมาชิกธรรมดานะ (คิดว่าเป็นตำแหน่งที่ปวดกะบานน้อยสุด อิอิ) :d:d

ส่วนเรื่องอื่นๆ คิดกันเอง ผมยังไงก้อได้ (นี่แหล่ะทางสายสบาย เอ้ย สายกลาง เอิ๊กๆๆๆ)

DeletedUser

Guest
เล่น winning หรือจะ Pro Evolution ก็แล้วแต่อารมณ์ครับ เพลินๆๆ ดี

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
มีเกมอะไรมันๆๆบอกกันบ้างเด้ ทุกวันนี้เล่นแต่กาแลคซี่ตามมะหมูไปเล่นอะ
จนไม่มีอะไรให้ทำละวันๆๆ
แนล6 คนเลี้ยงสัตว์ แอดเพื่อนผมได้นะ ค้นหาชื่อนี้เลยสินบ้าพลัง
อยู่กิลติดอันดับของเวิล มนุษย์แอคชั่น 24ช.ม.

DeletedUser

Guest
เกมที่แนะนำมันแอคชั่น24ไม่ได้หรอก อิอิ
เพราะมันมีลิมิต จากคำสั่งรบต่อวัน

มีแหล่ะดีแล้ว 55555
แต่ก้อใช้หมดทุกวัน :eek::eek:

DeletedUser

Guest

DeletedUser

Guest
ส้มลองเข้าไปเล่นแล้วงงอะ

ชอบตรงภาพสวย แต่มันแตกต่างจากไทรบัลเยอะนะค่ะ

ส้มก้อปล้นแร่ในเกาะไง นอกจากปล้นแล้วขายได้ด้วย มั๊ง
แต่คงเบื่อแนวนี้อีกนาน

ปล. คนที่ชวนมาเล่น ชิงไปก่อนคนแรกเลย :eek::eek:
ใบ้ว่าเป็น หัวกิล Ass คนแรก :eek::eek:

DeletedUser

Guest
ส้มลองเข้าไปเล่นแล้วงงอะ

ชอบตรงภาพสวย แต่มันแตกต่างจากไทรบัลเยอะนะค่ะ

มันมีแบบสอนการเล่นเป็นภาษาไทยอยู่ครับ อ่านแล้วเข้าใจง่าย ยอมรับว่ามันยุ่งยากกว่าไทรบัลครับ แบบฝึกหัดคุณเจเป็นคนทำเอง เข้าใจง่ายครับ :):)

DeletedUser

Guest
เข้าใจง่ายจริงพี่เล็ก แต่มันมีอะไรเยอะอะ 555555 รู้สึกว่ามันเยอะกว่าไทรบัลมากๆๆๆ ต้องเรียนรู้อีกเยอะเลยอะ

Jackspelo

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ง่ายๆ ไทรบัลนี่แหละ "ใช่เลย โดนใจฉันเลย ไม่มีมากไปไม่มีน้อยไป ถูกใจทุกอย่าง"

DeletedUser

Guest
น้องแน็ค สงสัยโดนทุบมากไปหน่อย เริ่มเพ้อล่ะ 555555555

บน