จบเวิล

DeletedUser

Guest
อยากรู้ครับจบเวิลจะเป็นยังไงใครรุ็มั่งครับ

DeletedUser

Guest
มันก็แล้วแต่กรณีครับอย่างเช่น จบเวิล์ดแบบสหภาพเดียวหรือเผ่าเดียว(โคตรเทพ) จบเวิล์ดแบบรวมกัน เป็นต้นนะครับ อย่างเช่นที่เวิล์ด1 ของเรา ถ้า1xa ตีทาง dswหมด ก็อาจจะจบเวิล์ดได้เลยครับ เพราะ scmo ก็เป็นมิตรด้วย wsm ก็ไมได้รุกราน

hamohm

Member
คะแนน react
0
มันก็แล้วแต่กรณีครับอย่างเช่น จบเวิล์ดแบบสหภาพเดียวหรือเผ่าเดียว(โคตรเทพ) จบเวิล์ดแบบรวมกัน เป็นต้นนะครับ อย่างเช่นที่เวิล์ด1 ของเรา ถ้า1xa ตีทาง dswหมด ก็อาจจะจบเวิล์ดได้เลยครับ เพราะ scmo ก็เป็นมิตรด้วย wsm ก็ไมได้รุกราน

ตั่งเเต่เวิลล์ 7 เป็นต้นไปไอดี hamohm จะเป็นฝันร้ายของ 1xa นะ 5555 หวังว่าคนในเิวิลล์ 1 คนไม่โกรธนะ เเต่ดูเหมื่อนในเวิลล์อื่น 1xa ฝีมือเเถบจะไม่มีเลย:uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
ตั่งเเต่เวิลล์ 7 เป็นต้นไปไอดี hamohm จะเป็นฝันร้ายของ 1xa นะ 5555 หวังว่าคนในเิวิลล์ 1 คนไม่โกรธนะ เเต่ดูเหมื่อนในเวิลล์อื่น 1xa ฝีมือเเถบจะไม่มีเลย:uaxe::uaxe::uaxe:

1xaมีแค่เวิล1เท่านั้น เวิลอื่นแอบอ้างทั้งนั้นครับ ผมไม่ได้อนุญาตให้ใครนำชื่อเผ่าผมไปใช้ แต่ก็เอาไปใช้กันซะหลายเวิล ไม่รู้ว่าคิดชื่อกันเองไม่เป็นหรือไง

ถ้าคุณมีปัญหา ก็มาเวิล1ได้ครับ

DeletedUser

Guest
ขอเสริมอีกอย่างนะค่ะ สงครามพรีเมี่ยม กับ สงครามฝีมือ ไม่เหมือนกันนะค่ะ :p:p:p:p:p

hamohm

Member
คะแนน react
0
ขอเสริมอีกอย่างนะค่ะ สงครามพรีเมี่ยม กับ สงครามฝีมือ ไม่เหมือนกันนะค่ะ :p:p:p:p:p

มีฟรีเมีนมเเต่ไม่มีฝีมือ ก็ไม่รอดนะ คับ คล้ายๆกับเติมอัพบ้านให้เขามายึดนะ :uaxe::uaxe::uaxe::eek:

hamohm

Member
คะแนน react
0
1xaมีแค่เวิล1เท่านั้น เวิลอื่นแอบอ้างทั้งนั้นครับ ผมไม่ได้อนุญาตให้ใครนำชื่อเผ่าผมไปใช้ แต่ก็เอาไปใช้กันซะหลายเวิล ไม่รู้ว่าคิดชื่อกันเองไม่เป็นหรือไง

ถ้าคุณมีปัญหา ก็มาเวิล1ได้ครับ

ถ้าถามว่ากล้าไปไหม ตอบ กล้านะ คับ เเต่จะรอดหรือเปล่าเเค่นั้น เเค่เวิลล์ 3 หมู่บ้านคะเเนนเกิน 3000 ก็โดนเก็บเเล้วทั่งที่บ้านเถื่อนคะเนนตั่ง 5000+ ก็มากมาย:d:d:d:d

DeletedUser

Guest

ชวนหลับไปเวิลเก่า ๆ งั้น 1xa ไม่มาเจอ A@ ที่เวิล 6 มั้ง ล่ะครับ
ผมว่า จัดกันที่เวิล 8 หรือ 9 ดีกว่ามั้ย จะได้แฟร์ๆ เริ่มต้นพร้อมกันเลย

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ชวนหลับไปเวิลเก่า ๆ งั้น 1xa ไม่มาเจอ a@ ที่เวิล 6 มั้ง ล่ะครับ
ผมว่า จัดกันที่เวิล 8 หรือ 9 ดีกว่ามั้ย จะได้แฟร์ๆ เริ่มต้นพร้อมกันเลย

นั่นสิครับผมเห็นด้วยนะจะยึดติดอะไรกับอำนาจ เอะอะอะไรก็ท้ามาเวิร์ลที่เล่นอยู่นาน ๆ คุณก็ได้เปรียบสิครับ

อย่างที่บอกรอเวิร์ลเก้าก็ได้ครับ มาดูโลกกว้างบ้างนะครับ อย่ามัวแต่อยู่เวิร์ลเดียว จะทำให้วิสัยทัศน์มันแคบลงไป

DeletedUser

Guest
นั่นสิครับผมเห็นด้วยนะจะยึดติดอะไรกับอำนาจ เอะอะอะไรก็ท้ามาเวิร์ลที่เล่นอยู่นาน ๆ คุณก็ได้เปรียบสิครับ

อย่างที่บอกรอเวิร์ลเก้าก็ได้ครับ มาดูโลกกว้างบ้างนะครับ อย่ามัวแต่อยู่เวิร์ลเดียว จะทำให้วิสัยทัศน์มันแคบลงไป

w.10 ดีกว่าครับ คอยให้จบw.1ก่อน :):):)

DeletedUser

Guest

คำนี้โดนใจมากๆ ผมก็เคยเล่นเวิลล1 เผ่า มิตร แล้วก็ถูกดึงตัวมาเผ่า GPS ที่2-3เวิลล ต่อมาเบื่อๆไม่สนุกเลิกเล่นไปเล่นเวิลลอื่น แวะกลับมาเวิลล1

เผ่าที่ผมอยู่ไปร่วมกับ 1xa สะแล้ว ป่านี้ยังไม่จบอีกหรอครับ ดูเวิลล4ดิ สู้จนจบเวิลลแร้ว แต่ฝ่ายผมแพ้นะ 55+

tripletour24

Member
คะแนน react
2
w.10 ดีกว่าครับ คอยให้จบw.1ก่อน :):):)

ยินดีครับผม ผมคงอยู่ all th ถ้าเขายังเล่นกันอยู่นะครับ ผมพร้อมและยินดีมากครับที่ท่านจะให้เกียรติมาทำสงครามด้วยกัน

DeletedUser

Guest
กว่าจะจบนะ ถ้ามีอีกฝ่าย ที่ไม่ใช่ un มากหล่ะก็ นานหน่อยนะ

sabayDD

คะแนน react
0
เวิลดิ์ 6 นี่จะจบยังไงหรอคับ น่าจะมีความลับเหมือนเวิลดิ์ อื่นๆนะ จะได้มันๆกันหน่อย

บน