*** จะฆ่าขุนนาง ของตัวเองที่ส่งไปยึดหมู่บ้านที่ไม่ต้องการอย่างไรดีครับ ***

DeletedUser

Guest
คือมันเป็นอย่างนี้ครับ ผมเอาขุนนางหลบกองกำลังศัตรู แต่มันไปบ้านที่เขาตีไว้ ค่าภักดีเหลือน้อยแล้ว มันจึงยึดเฉยเลย เมือง 900 กว่าคะแนนผมไม่อยากได้คับ ค่าเหรีญของขุนนางผมแพงมากกว่า จึงอยากฆ่า ขุนนางตัวนี้เพื่อผลิต คนใหม่ มันจะใช้ทรัพย์กร น้อยกว่าผลิตขุนนางคนที่ 7 เพราะคนที่ 7 นี้ต้องมีเหรียญทองถึง 7 เหร๊ยญ สู้เราฆ่าตัวที่ 6 แล้วเสียทรัพยากร น้อยกว่ามากครับ...
ขอบคุณครับ

-- ลืมบอกไป ผมส่งม้าเบาไป 400 กว่าตัว ขุนนางก้ไม่ตายครับ**

DeletedUser

Guest
ทำไม่ได้หรอกครับ นอกจากจะให้คนอื่นมายึดต่อครับ ขุนนางถึงจะกลับมา คราวหน้าถ้าจะหลบก้ไม่ควรกดโจมตีครับมันจะพลาดอย่างนี้แหละครับ ควรกดสนับสนุนครับ ลองถามดูครับว่าใครกำลังยึดอยู่ค่าภักดีมันถึงลด แล้วให้คนนั้นมายึดไปครับ ขุนนางจะได้กลับมา:):)

บน