จำนวนสมาชิกในเผ่า

DeletedUser

Guest
ในเวิล์ด10ทำมัยแต่ล่ะเผ่าส่งคำเชิญได้ไม่เท่ากันครับ บางเผ่าส่งคำเชิญได้เป็น100 บางเผ่าส่งคำเชิญได้แค่85คน มันใช้อะไรวัดครับ ถึงส่งคำเชิญได้ไม่เท่ากันครับ

DeletedUser

Guest
ในเวิล์ด10ทำมัยแต่ล่ะเผ่าส่งคำเชิญได้ไม่เท่ากันครับ บางเผ่าส่งคำเชิญได้เป็น100 บางเผ่าส่งคำเชิญได้แค่85คน มันใช้อะไรวัดครับ ถึงส่งคำเชิญได้ไม่เท่ากันครับ

แจ้งไปในจดหมายในเวิลด์แล้วนะครับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2

ใช้อะไรวัด อ่า..... ปกติผมก็ใช้ตลับเมตร ไม่ก็ไม้บรรทัดเอาครับ อิอิ

แซวเล่นนะครับ

DeletedUser

Guest
พึ่งปรับระบบ ก็ไม่บอก นั่ง งง ตั้งแต่เริ่มเวิร์ค เพราะผมเช็คตาม ข้อมูลการตั้งค่าเวิร์คต่างๆๆ 555+ โดนปรับเป้น 85 จน ได้ อ่อ พี่โทนี่ ผมส่งสัยอีกเรื่อง เมืองเถื่อนอะบอกว่าไม่มีการพัฒนา แล้วไหนในฟอรั่มประกาศบอก ตัน ที่คะแนน 3000 งัย แต่เช็คในตั้งค่าเวิร์คบอกเมืองเถื่อนไม่มีการพัฒนา... = =" ทุกเวิร์คมันบอกมีการพัฒนานิพี่ พี่ลืมปรับอีกจุดลึเปล่าเนีย = =" แก้อีกทีนะพี่

DeletedUser

Guest
เข้ามาเล่นครั้งแรกเมื่อวานตอนเช้า เห็นเผ่านึงรับสมาชิก 200 กว่าคน ตกใจ

เลยไปถามพวกพี่ๆ เค้าบอกรับได้ไม่จำกัด โอ้โห บร๊เจ้า คิดในใจแบบนี้จบเวิลลง่ายเลยสิ

พอเย็นเข้ามาอีกที จดหมายไทรบัล ตอบกระจ่างเลย ฮ่าๆ เห็นเผ่าที่รับสมาชิกเกิน ต้องรีบโยกสมาชิกด่วนเลย

สงสัยกลัวโดนยุบเผ่า ^^

DeletedUser

Guest
เข้ามาเล่นครั้งแรกเมื่อวานตอนเช้า เห็นเผ่านึงรับสมาชิก 200 กว่าคน ตกใจ

เลยไปถามพวกพี่ๆ เค้าบอกรับได้ไม่จำกัด โอ้โห บร๊เจ้า คิดในใจแบบนี้จบเวิลลง่ายเลยสิ

พอเย็นเข้ามาอีกที จดหมายไทรบัล ตอบกระจ่างเลย ฮ่าๆ เห็นเผ่าที่รับสมาชิกเกิน ต้องรีบโยกสมาชิกด่วนเลย

DeletedUser

Guest

ขี้เกียจร่วมใหม่เลยต้องกระจาย อะนะ 555+

DeletedUser

Guest
จากร้อยกว่าคนตอนนี้เหลือ 50 ละ ครับ 55555
หวัดดีลุงเมา

บน