จู่ๆ idหาย?????

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'เวิลด์ 4' เริ่มโดย bees3010, 1. มีนา 2011.

แชร์หน้านี้

1. bees3010

bees3010 Guest

อยู่ๆก็ขึ้นตามรูปครับ ทั้งๆที่ผมก็เล่้นอยุ่ๆก็ขึ้นตามนั้น
    ผมเล่นจนชื่อเสี่ยง13000กว่าๆ 5หมู่บ้าน มันเป็นอะไรหรอครับ??
    บัคหรือฐานข้อมูลเป็นอะไร ชี้แจงด่วนนนน

2. Genmax

Genmax Guest

เราก็เป็น นึกว่าเป็นคนเดียว

3. kamic

kamic Guest

ไปดูที่ E-mail สิเผื่อจะทำอะไรได้บ้าง
    อย่างเช่น รหัสการสมัคร อย่างเนี้ย:eek:

4. seraphiem

seraphiem New Member

เข้าร่วม:
    30. ธันวา 2010
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    วันนั้นฐานข้อมูล server มีปัญหาครับ เค้าฟ้องเช่นนั้น เข้าดูสถิติก็ไม่ได้ แสดงว่าเป็นที่ฐานข้อมูลเกมส์เน้อ แต่ตอนนี้สถานการณ์ปกติทุกคนแล้วนี่ครับ :)