จ้างเก็บ

• ผู้เริ่มกระทู้ bionicle2004
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
รับจ้างให้ไปปล้นสะดม ยึดบ้าน ทำฟาร์ม
ค่างาน ตามความยากง่ายของงาน
۞ஜ
۞۩ஜ
██[
██[
██[
██[
██[
██[
.|.\__/)_/)
-------= ..'¤|(
K!!...(\..\\
^ -]''''//'''//
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |(
█ |/
▼ /
/
หากสนใจกรุณาติดต่อ
:usword:bionicle2004:usword:

DeletedUser

Guest
รับจ้าง

๑.ปล้นสะดม

๒.ยึดบ้าน

๓.จับทำฟร์าม

ค่าจ้างสมเหตุ สมผล ตามความ ยาก หรือง่ายฯ นะ ค๊ะ..

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
หวังว่าค่างานคงไม่ใช่เงินจริงๆ นะครับเพราะมันผิดกฎ

DeletedUser

Guest
ผิดนะครับตามกฎข้อ 6

§6) การแลกเปลี่ยนบัญชีผู้ใช้งาน

ห้ามมิให้มีการเล่นเกมส์ใดๆ เพื่อผลประโยชน์ทางการค้า นั่นรวมถึงไม่อนุญาตให้ขาย, ซื้อ หรือเสนอบัญชีผู้ใช้งาน หรือส่วนใดส่วนหนึ่งของบัญชีในการแลกเปลี่ยนสำหรับคะแนนพรีเมี่ยม หรือผลประโยชน์ใดๆ นอกเกมส์ การแลกเปลี่ยนที่เกี่ยวเนื่องถึงมากกว่าหนึ่งเกมส์เวิลด์นั้นก็ถูกห้ามเช่นกัน

ตัวอย่าง:

เสนอขาย หรือซื้อแอคเค้าท์หรือส่วนของแอคเค้าท์ (รวมถึงทหาร, ทรัพยกร, หรือหมู่บ้าน) นั้นถูกห้าม
ห้ามมิให้เสนอให้ทรัพยกรสำหรับเงิน หรือพรีเมี่ยม
ห้ามมิให้เสนอหรือรับพรีเมี่ยมเพื่อแลกกับบริการใดๆ ในเกมส์เช่น เป็นสายในชนเผ่าอื่นๆ
อนุญาตให้สามารถแลกทหารกับทรัพยกรใดๆ ในเวิลด์เดียวกัน
ห้ามมิให้เสนอเงิน หรือพรีเมี่ยมเป็นรางวัลในการโจมตี, สนับสนุน, หรือถ่ายโอนทรัพยกรไปยังผู้เล่นใดๆ หรือเรียกเก็บเงินเพื่อเป็นค่าบริการนั้นๆ รางวัลไม่สามารถถูกเสนอในทางใดๆ ที่อาจจะสื่อไปในการโจมตีหรือการกระทำอื่นต่อต้านผู้เล่นอื่น (เช่น จัดประกวดว่าใครจะทำให้ศัตรูพ่ายแพ้มากที่สุด)
ห้ามมิให้ผู้เล่นข่มขู่ผู้เล่นคนอื่นเพื่อพรีเมี่ยม
การเสนอพรีเมี่ยมสำหรับแหล่งข้อมูลนอกเกมส์ (เช่น สคริปต์, กราฟฟิคแพ็ค) นั้นทำได้
หากคุณไม่แน่ใจว่าการประกวดใดๆ นั้นอนุญาต โปรดถามทีมงานผ่านจากระบบสนับสนุนผู้เล่นก่อน

b078932078

Member
คะแนน react
0
ผมจ้าง ช่วยจับตัว ต๊อกมานมาไห้ผมดู ตัวเป๊นๆๆหน่อยครับม่านเคยเห๊นตัวจริง
รางวัล ข้าว10กระสอบ+ไก่น้อย2ตัว:p

Bleach.

Member
คะแนน react
0
บ๊ะ งั้นเพิ่มค่าจ้างให้อีก ลำใย 10 กระสอบ ทุเรียน 2 ลูก

DeletedUser

Guest
หวังว่าค่างานคงไม่ใช่เงินจริงๆ นะครับเพราะมันผิดกฎ

ค่าจ้างน่า จะเป็นฯ

ทรัพยากร อะ พอได้ใหม

เช่น ขอก่อน 50% ก็ น่าจะเป็น กรุณา ส่ง ไม้ ดินเหนียว เหล็ก ไปที่ พิกัด ...อีก สามวันรอฟังข่าวดี ทำนองนี้พอทำได้ นะ

แค่หนุกๆ ในเกมเท่านั้น แหละ จ๊ะ...

b078932078

Member
คะแนน react
0
เปลี่ยนจากส่งทรัพยากร เป๊นส่งกำลังไปได้ไหมครับ อิอิ

Bleach.

Member
คะแนน react
0
แล้วจะให้เก็บใครคับ บอกมาเลย
ไม่คิดค่าบริการ เยอะเท่าไร

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
แต่เคยเห็นในฟอรัม CE@ ในเวิลด์3อ่ะนะ ข้อความแบบนี้อ่ะ ถือว่าผิดกฏไหมคะ

------------------------------------------

accord เขียนว่า:
ขอตั้งรางวัลการเข้ายึดครองผู้เล่นดังต่อไปนี้

kulllaof77
LordHan
mtnmaro
niknoy

สมาชิกท่านใดยึดเมืองของผู้เล่นดังรายชื่อด้านบนได้ 5 เมือง ผมให้ของกำนัลให้ดังต่อไปนี้
» ให้ฟรีบัญชีพรีเมียม 14 วัน (100 คะแนน)

ยึด 10 เมือง
» บัญชีพรีเมียม 30 วัน (200 คะแนน)

ข้อแม้...
1.การเข้ายึดครอง ให้สิทธิผู้เล่นหนึ่งคนต่อหนึ่งรางวัลเท่านั้น
2.การเข้ายึดครอง ให้สิทธิเฉพาะผู้เล่นที่ยึดเมืองของศัตรูทั้ง 4 คนนี้เท่านั้น และสามารถเฉลี่ยเมืองกันได้โดยเมืองที่ท่านยึดจะต้องมีคะแนนขั้นต่ำ 8000 คะแนน
3.หมดเขต 20 มีนาคม 2554 นี้เวลา 12.00 น.

การแลกรางวัลให้เก็บรายงานการยึดครองทุกครั้งที่ยึดได้ และเมืองดังกล่าวต้องอยู่ในความครอบครองของท่านสมาชิกที่เข้าร่วมรายการ ไม่นับรวมเมืองที่ถูกยึดกลับครับ และใครจะร่วมกิจกรรมให้ส่งข้อความมาหาผม และแจ้งเมืองที่ท่านต้องการจะยึดครองด้วยครับ

vkoh9

คะแนน react
0
กฎ นั้น กฎนี้ มาเล่น ซื้อฟรีเมียม เงินก้อเงินกู จะขายจะทำไรก้ เรือง ของเขาสิ

vkoh9

คะแนน react
0
อีก อย่าง w4 จบ มึงให้รางวัล ขี้เล็บ ไอควาย บ็อกกูสิไอ้สัต เกมหัวควย ที่w10 จบมึงให้รางวัลต่างจากw4 มากมึงใช้อะไรเป็น เกรณ์ เย็ดแม่ ผู้เล่นด่าพ่อกันในเกม มึง ยังไม่บ็อก กู ด่าพ่อ มึง มัง ไอ้ส้นตีน พ่อมึงตาย แล้วไงไอ้สัต

บน