ชี้แจงผู้เล่นที่โดนโจมตีวันที่ 15 เมษายน

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เนื่องจากทีมงานได้รับรายงานว่ามีผู้เล่นบางส่วนโดนโจมตีในวันที่ 15 เมษายนได้ ทีมงานขอชี้แจงดังนี้ เนื่องด้วยเมื่อคืนวันที่ 14 ทีมงานมีความจำเป็นต้องโหลดการตั้งค่าของตัวเซิฟเวอร์ใหม่ และมิได้เปิดระบบพักรบคืนที่ ทำให้มีผู้เล่นบางส่วนโดนโจมตีได้ ในช่วงเวลา 0:00 - 13:00 น. (แต่คุณจะสั่งโจมตีได้หลัง 6.00 น. ดังนั้นถ้าไม่ใช่ทัพที่เดินทางมานานแล้วก็จะไม่มีผล ยกเว้นหลัง 6.00 น. ครับ) ทั้งนี้ทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้น โดยเมื่อเวลา 13:00 ทีมงานได้แก้ไขและการโจมตีควรไม่สร้างความเสียหายตามที่ประกาศไว้แล้วนะครับ (ทัพหลัง 13:00 น. จะไม่ทำความเสียหาย ไปจนถึง 0:00 น. ของวันพรุ่งนี้ตามที่ประกาศไว้)

สำหรับท่านที่เป็นฝ่ายตั้งรับและได้รับความสูญเสียใดๆ ทหาร / กำแพง สามารถเผยแพร่รายงานที่โดนโจมตี และส่งเข้าระบบสนับสนุนผู้เล่นในเวิลด์ที่ท่านเล่นอยู่ เพื่อให้ทีมงานตรวจสอบและชดเชยตรงส่วนนั้นให้ ตามจำนวนความเสียหายนะครับ

สำหรับท่านที่เป็นฝ่ายโจมตี โดยเจตนาโจมตีแบบยึดครองหมู่บ้าน ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ไม่คืนทหาร หรือทรัพยกรใดๆ ให้นะครับ เพราะถือว่าท่านได้ใช้ช่องโหว่ในการแสวงหาผลประโยชน์ให้ตัวท่าน

แต่หากท่านเป็นฝ่ายโจมตีและเจตนาไม่ใช่การโจมตีที่หวังผล ทีมงานจะพิจารณาคืนทหารให้ท่านได้ (แต่ไม่รับรองผล ว่าจะได้คืนหรือไม่) โดยให้ส่งรายงานตามคำแนะนำข้างบน แต่ให้ระบุว่าเป็นฝ่ายโจมตี เพื่อทีมงานจะได้ตรวจสอบให้ต่อไปครับ

ขอสงวนสิทธิ์ไม่ดำเนินการให้สำหรับผู้เล่นที่นำรายงานมาแสดงไม่ได้นะครับ (สำหรับผู้ที่เรนแล้วโดนโจมตี ให้ใช้วิธีถ่ายภาพหน้าจอของรายงานเอานะครับ หากมันเผยแพร่ไม่ได้) และวันสุดท้ายที่รับดำเนินการคือวันจันทร์ที่ 18 เมษายนนะครับ หลังจากนี้ทีมงานจะไม่ดำเนินการชดเชยใดๆ แล้วนะครับ

ทีมงานไทรบัลวอรส์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน