ช่วยกันหาคำถามเชาว์ มาถามกัน

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
อันนี้คงไม่ต้องตอบทุกๆคนก็น่าจะรู้:D

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
อย่าถามว่าอะไร
ควรถามว่าทำไม

ตอบว่า เพราะเหตุใด ครับ

manopowit

คะแนน react
0
ถามมั้ง

ทำยังไงให้เอาช้างเข้าไปในตู้เย็น

ทำยังไงเอายีราฟเข้าไปในตู้เย็น

ถ้าสิงโตเรียกสัตว์มาได้สัตว์ตัวไหนจะไม่มา

ถ้ามีคลองอยู่มีจระเข้อยู่เปน100ทำยังไงเราถึงจะทำให้มันไปได้

1.เปิดตู้เย็น เอาช้างใส่ ปิดตู้เย็น
2.เปิดตู้เย็น เอาช้างออก เอายีราฟใส่ ปิดตู้เย็น มั้ง

DeletedUser

Guest
อันนี้คงไม่ต้องตอบทุกๆคนก็น่าจะรู้:d

รบกวนผู้ถาม ถามให้ได้คำตอบที่ไม่ผิดกฎนะครับ ไม่หยาบคายนะครับ เพราะอาจโดนลบข้อความและโดนลงโทษได้ครับ:):)

DeletedUser

Guest
มีนก 4 ตัวบินไปพร้อมกัน แต่ไม่มีใครเห็นหัวนกซักตัว อยากถามว่าหัวมันอยู่ที่ใหน

บน