ช่วยดูให้ให้หน่อยครับว่ามันคืออะไร

nene138149

คะแนน react
0
[/url][/IMG]

ตรงบริเวณ บ่อดิน กับ โรงไม้ มันไม่ขึ้นรูปอะครับ ตอนแรกก้ปกติ แต่เมื่อวันก่อน โรงไม้มันไม่ขึ้นรูปให้

แล้ววันนี้ บ่อดิน ก้เป็น ครับ แก้ยังไงครับช่วยหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
กด f5 เลยครับ แค่การแสดงรูปไม่สมบรูณ์เท่านั้น ไม่มีผลต่อการเล่น

หรือไม่ก็รองลบ คุกกี้ดูมันอาจจะมีตัวไหนชำรุดก็ได้ ลบทิ้งแล้วเข้าเวปปรกติ มันก็จะดาวโหลดให้ใหม่เอง

แต่ช่วงแรกหลังลบคุกกี้แล้วมันจะโหลดกระตุกนิดหน่อย หรือที่เรียกว่าล้างขยะอินเตอร์เน็ตอะ

ผมไม่แน่ใจว่าแต่ละคนใช้ศัพแบบไหน แต่คงประมาณนี้ละมั้ง

บน