ช่วยด้วยยยยยยยยยยยยย

• ผู้เริ่มกระทู้ office
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
:eek:หมู่บ้านผมถูก[V / F]DreamLandโจมตีพร้อมกันวันและเวลาเดียวกันครับ แล้วผมจะทำอย่างไรครับ(มีค่ายทหารแล้ว):confused:

DeletedUser

Guest
ทนนนนนนนนนน เอาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ไม่ต้องตกใจ ไม่ต้องทำอะไร
ปล่อย เค้าไป
ผมโดนตี ตั้งแต่วันแรกที่เล่นทั้งที่ไม่มีทหารสักคน และกองทัพใหญ่มาก ไม่รู้มาทำไม

มาที 4 -5 กอง กองละเป็น 1000 unit

ที่สำคัญ มาทุกวัน ช่วงดึก 22-24 น.
ตีจนไม่เหลืออะไรก็จะมาตี
ทุกวันนี้ ก็ยังมาอยู่ยังไม่หยุด

แต่เกือบเดือนแล้ว
ผมยังอยู่ ครับ ค่อยๆ วางแผน

แล้ววันหนึ่ง ผมจะทำแบบเดียวกัน กับคนที่มาตีผม
เพราะวันหนึ่งเค้าก็ต้องรบกับคนอื่น ๆ แล้วผมจะซ้ำ

ต้องรอ วางแผน สะสมกำลัง และ ก็ แก้แค้นโดยการล้างบางคนที่ทำกับเราเป็นรายแรก :mad:

เกมส์ ครับ มันเป็น เกมส์

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

Elpeda

คะแนน react
0
ไม่ต้องตกใจ ไม่ต้องทำอะไร
ปล่อย เค้าไป
ผมโดนตี ตั้งแต่วันแรกที่เล่นทั้งที่ไม่มีทหารสักคน และกองทัพใหญ่มาก ไม่รู้มาทำไม

มาที 4 -5 กอง กองละเป็น 1000 unit

ที่สำคัญ มาทุกวัน ช่วงดึก 22-24 น.
ตีจนไม่เหลืออะไรก็จะมาตี
ทุกวันนี้ ก็ยังมาอยู่ยังไม่หยุด

แต่เกือบเดือนแล้ว
ผมยังอยู่ ครับ ค่อยๆ วางแผน

แล้ววันหนึ่ง ผมจะทำแบบเดียวกัน กับคนที่มาตีผม
เพราะวันหนึ่งเค้าก็ต้องรบกับคนอื่น ๆ แล้วผมจะซ้ำ

ต้องรอ วางแผน สะสมกำลัง และ ก็ แก้แค้นโดยการล้างบางคนที่ทำกับเราเป็นรายแรก :mad:

เกมส์ ครับ มันเป็น เกมส์

โอ้ว! เทพมาก

DeletedUser

Guest
ถ้าคะแนนห่างกันมากเขาไม่น่าจะตีได้นี่ครับ ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า

DeletedUser

Guest
ถ้าคะแนนห่างกันมากเขาไม่น่าจะตีได้นี่ครับ ผมเข้าใจถูกหรือเปล่า

เข้าใจผิดแล้วครับ

ผมคะแนน 3-4 ร้อย
คนมาตี 3800 ครับ

แต่ขอบอกเค้า จะแพ้ เพราะ เค้ามาตีผม ผมวางแผนไว้แล้ว:rolleyes:

เพราะเค้าคิดว่าผมอ่อนแอ มาตีทีไร ทหารหลักร้อย

คิดว่าผมเป็นคนขี้โมโห เพราะว่าผมแกล้ง โกรธ เค้าไม่รู้

เค้าคิดว่าผมเล่นไม่เป็น เพราะผมไม่ค่อย up เมือง

นั่นแหละ ที่จะทำให้เค้า แพ้ เพราะ ชอบ มาหลายกอง มาเยอะๆ

ไว้สำเร็จแล้ว ผมจะเอารายงานมาให้ชม

จริง ๆ แล้ว ผมเคย ซุ่มและ สามารถ ทำลายกองทัพ เค้าไปได้ทีนึ่ง มีรายงานอยู่

เลยทำให้ เค้าโกรธผม

นี่แหละความสนุกของ เกมส์ ชนะ 43 หน เจอซุ่มแพ้ ไปหนเดียว เลยต้องมาคอย ตีผมทุกวัน

สนุกดี ผมว่า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

9day

คะแนน react
0
มันขึ้นอยู่กับ Moral ด้วยคับผม ^^

ส่วนมากแล้วผู้เล่นคะแนนสูง จะไม่นิยม ตี ผู้เล่นคะแนนต่ำค้าบ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน