ซื้อขุนนาง

DeletedUser

Guest
อยากสอบถามเกี่ยวกับการซื้อขุนนางสักนิดนะค่ะ เนื่องจากเห็นสามารถซื้อมาได้สักพักแล้ว เพื่อนบางคนก็ได้ลองซื้อมาเป็นที่เรียบร้อย จึงอยากลองซื้อบ้าง แต่ยังมีข้อสงสัยที่ว่า ถ้าเราทําการซื้อขุนนางแล้วเหรียญทองมันไม่ได้เพิ่มตาม แล้วอย่างนี้ถ้าเกิดเราเอาขุนนางไปใช้แล้วเกิดขุนนางตาย แล้วระบบเกมส์จะคิดเกี่ยวกับขุนนางตัวนี้อย่างไร และถ้าเราซื้อไปเยอะๆ แล้วจะนับจํานวนขุนนางที่สามารถสร้างได้อย่างไรค่ะ เพราะเหรียญมันยังคงเท่าเดิม ขอบคุณค่ะ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ก็แค่เสียคะแนน อาจจะหายไปกับอากาศ เหมือนดั่งฝันที่ฝันไปเมื่อคืน เอิ๊กๆๆ

บน