ซื้อพรีเมียมไม่ได้ visa

DeletedUser

Guest
ผมกดซื้อไม่ได้ครับ เขาบอกว่าข้อมูลไม่ถูก ทั้งๆที่ผมก็ใส่ถูกนะครับ

ข้อผิดพลาด: บัตรเครดิตของคุณไม่ได้รับการยอมรับจาก GlobalCollect ผู้ให้บริการจ่ายเงินของเรา
กรุณาตรวจสอบข้อมูลของคุณใหม่ หรือเลือกใช้วิธีการจ่ายเงินอื่น
สถานะ:100

ชื่อ:
นามสกุล:
ถนน / บ้านเลขที่:
รหัสไปรษณีย์ / เมือง:
อีเมล:

ขอตัวอย่างการใส่ข้อมูลด้วยครับ :confused::confused::confused::confused::(:(:(:mad::mad:

DeletedUser

Guest
ชื่อ: John
นามสกุล: Dunkit
ถนน / บ้านเลขที่: Onnut St. / 111/23
รหัสไปรษณีย์ / เมือง : 10000 / Bangkok
อีเมล: abc@abc.com

** ประมาณนี้ครับ แต่ที่สำคัญต้องเป็นข้อมูลจริงๆ และกรอกเป็นภาษาอังกฤษเท่านั้น ถ้ายังเกิดปัญหาอยู๋ให้ติดต่อฝ่ายสนับสนุนผู้เล่นได้เลยครับ

DeletedUser

Guest
ผมทำตามแล้วนะครับ ใส่ของจริงถูกหมด มันก็ยังขึ้นผิดพลาดเหมือนเดิม

ผมใส่ถนน Ladprao ถูกมั้ยครับ

ทำยังไงมันก็ขึ้นผิดพลาดครับ ผมไม่รู็จะทำยังไง แล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
รบกวนแจ้ง
1. หมายเลขบัตร 4 ตัวท้าย
2. ประเภทของบัตรที่ใช้ (Visa/Master/Amex)
3. วันและเวลาที่ทำรายการ (คร่าวๆ)
4. ข้อความที่ระบบแสดง (เช่น Error 100, 160 ฯลฯ)

แจ้งผ่านระบบสนับสนุนผู้เล่นที่
http://www.tribalwars.asia/ticket.php

โดยเลือกเวิลด์ที่ตนเองเล่น และประเภทเป็นพรีเมี่ยมครับ ทีมงานจะประสานงานตรวจสอบให้ครับ

ขอบคุณครับ

บน