ดยุด

kompon

คะแนน react
0
ถามเรื่องดยุดครับ คือเผ่าผมมีดยุด 2คน แต่ไม่เล่นครับ
มีวิธีไหนจะเอาเขาออกจากเผ่าบ้างครับ เพือที่จะตั้ง ดยุดใหม่
เพราะตอนนี้ทำอะไรไม่ได้เลย

DeletedUser

Guest
แสดงว่าคุณไม่ใช่ผู้ก่อตั้งเผ่า ไม่สามารถเชิญผู้เล่นที่เป็นดลุ๊คออกได้ สิทธิทุกอย่างเหมือนกันหมดต่างที่ไม่สามารถยุบเผ่าได้ ผมแนะนำเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาในอนาคต ให้คุยกับสมาชิกทุกคนออกไปตั้งเผ่าใหม่ทั้งหมด ให้เหลือแค่ 2 คนนั้นที่ไม่ได้เล่นอยุ่นั่นเหมือนเดิม

DeletedUser

Guest
ยึดอำนาจ

;)ฆ่าล้างเผ่าพันธุ์แล้วขึ้นแทน หาแนวร่วมด้วย

kompon

คะแนน react
0
ผมใช้วิธีลาออกจากเผ่า พร้อมสมาชิกทั้งหมดแล้วไปตั้งเผ่าใหม่เรียบร้อยแล้ว
เสร็จเรื่องชะที

บน