[ตบผู้ใหญ่] ถ้าเรายึดเมืองที่มีเหรียญทองเยอะๆ

DeletedUser

Guest
โดยที่เขามีหมู่บ้านเดียว เราจะได้เหรียญทองของเขาไหม?:cool:

ปล. เด็กๆ แถวบ้านโตช้า ตบไม่ค่อยได้แล้ว :(

DeletedUser

Guest
อืม...ประเด็นนี้น่าสน

มารอฟังคำตอบ ยึดครอง
เมืองที่สามารถสร้างสถานศึกษา
ได้แล้วนี่ ผมว่าไม่ง่ายเลยนะ
เพราะส่วนมาก ก็ตบเมืองรอบๆ จนไม่ได้ไปไหน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เขาถามอะไรหน่ะครับ เรายึดเมืองไหน ใหย่แค่ไหน ก็ไม่ได้เหรียญทองเขาหรอกครับ ได้แค่แร่กับสถานศึกษาเขาแล้วก็ปั๊มเหรียญเองเหมือนเดิมครับ

DeletedUser

Guest
เขาถามอะไรหน่ะครับ เรายึดเมืองไหน ใหย่แค่ไหน ก็ไม่ได้เหรียญทองเขาหรอกครับ ได้แค่แร่กับสถานศึกษาเขาแล้วก็ปั๊มเหรียญเองเหมือนเดิมครับ

ฮือๆๆ งั้นที่กำลังจะทำก็ไม่คุ้ม แย้วจะเอาพลขวานไปทิ้งที่หนายยย :cool:

DeletedUser

Guest
ส่งมาให้หญิงก็ได้ รับหมดแหละ ทรัพยากรณ์กองหนุน ยกเว้น หนี้สิ้น ก่ะตัวคนเล่น แล้วก็ศัตรู 555+

DeletedUser

Guest
ส่งมาให้หญิงก็ได้ รับหมดแหละ ทรัพยากรณ์กองหนุน ยกเว้น หนี้สิ้น ก่ะตัวคนเล่น แล้วก็ศัตรู 555+

กลัวเขาจะส่งขวานไปให้คุณหญิง แต่ไม่ใช่สนับสนุนมันจะแย่นะครับ :(:(

DeletedUser

Guest
1000ม้าหนักก็พอแล้วครับ ถ้าเลื่อมใสเหมือนกัน กำแพง 20 นะครับ

icelza10

Member
คะแนน react
0
10000 ขวานเฉยๆ ไม่กลัวหลอกครับ เพราะ เมืองผม โล่งว่างเปล่า เอามา 10000 ก็ เท่านั้น แร่ก็ไม่มี เอามาเสียเวลา ฟรี

ถ้่ามา cataputs ก็ว่าไปอย่างน่ากลัวกว่า

DeletedUser

Guest
1,000 ม้าหนัก ใช้ ประชากร 8,000 นะครับ - -
เท่ากันเลย

แหะๆๆ อืม แต่มันใช้แร่สร้างน้อยกว่านะครับ ไม้กับดินเหนียวน้อยกว่าแต่เหล็กมากกว่า....หุหุหุ หาทางไป

บน