ตรวจสอบด้วยครับGMด่วนครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

ddpub125

คะแนน react
0
เพื่อนผมได้รับข้อความจากหมู่บ้านใกล้ๆซึ่งเป็นตัวอย่างที่อีกหมู่บ้านหนุึ่งส่งมาให้ดูซึ่งเป็นข้อความที่หยาบคายเพื่อผมไม่ได้เป็นคนส่ง นะครับ เขาบอกว่าเขารับมาแค่นั้น แต่ทางGMกลับแบนไอดีเขาหมายความว่าไงครับแค่รับข้อความหยาบคายก็โดนแบนได้หรอครับ ตรวจสอบให้ทีนะะครับผมก็ไม่ได้เห็นข้อความนั้นหรอกแต่เขามาโพสบอกผมในฟอรั่ม ตรวจสอบที่ครับผู้เล่นชื่อ redlion พิกัด 746/462 ถ้าเขาผิดจริงก็แบนเลยครับ แต่ถ้าแค่รับข้อความหยาบคายแล้วโดนแบนผมว่าไม่ยุติธรรมนะครับ

DeletedUser

Guest
เรื่องนี้จบไปเรียบร้อยแล้วนะครับ
กระทู้อยู่ในหมวด คำถามแน่ะลองไปหาดู

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน