ตรวจสอบไอดีนี้ให้ทีครับ

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'เวิลด์ 3' เริ่มโดย y-robot, 13. ตุลา 2010.

แชร์หน้านี้

1. y-robot

y-robot New Member

เข้าร่วม:
    13. ตุลา 2010
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    ผู้เล่น:13151(K65)

พิกัด: 513|677

เผ่า: High Performance

เพราะดูถ้าจะเล่นหลายไอดี ป่าวไม่แน่ใจนะครับ

แต่ที่ผมแน่ใจคือ ครั้งแรกที่ผมส่องไป

พอหมดคุ้มครองคือ

ไอดีนี้อัพบ่อแร่แค่เวล8เองครับ

แต่ pop500กว่าๆ

แล้วพอหลังจากนั้นไป วัน ผมปล้นเขา และส่องล่าสุด

มีเรนเต็มบ้านครับ

http://th3.tribalwars.asia/public_report/4f2c5d73f03701bb54c4a07efc8441f9

นี่คือรายงานล่าสุดครับ

คนที่เพิ่งสมัครได้ไม่ถึงอาทิตย์มีแร่ อัพนั้นอัพนี่

ได้ระดับนี้

น่าจะหลายไอดีแล้วส่งแร่อะครับ แล้วดักแอ๊กผมตายไป500ตัวกับม้าอีก

หุหุ คนเล่นนานแล้วกับคนเล่นไม่ถึงอาทิตย์ทำได้ระดับนี้เลยอะครับ

ยังไงก็ฝากช่วยตรวจสอบให้ทีนะครับ

ขอบคุณครับ

2. Lord Tris

Lord Tris New Member

เข้าร่วม:
    10. ตุลา 2010
    0
  3. nontanakosag

nontanakosag Member

เข้าร่วม:
    29. กรกฎา 2010
    0
    ผมว่า ก็ได้นะครับเพราะ เผ่ากับเพื้อน
    เผ่าถ้าเผ่าดีๆพวกใหญ่ๆ พอชวนคนเข้าเผ่าแล้ว ถ้าเค้าหใหย่จริงหลาบเมือง ทรัพเหลือเยอะครับ การจะส่ง ทรัพให้อัพเมืองนั้นสบายครับ ส่งวันละ อย่างละหลายหมื่นสบาย บ้านใหม่ก็ อัฟอย่างเดียวไม่ต้องห่วงปล้นคับ
    แล้วนายไปส่ง อาจทำให้เค้า แจ้งไปยังเผ่า ให้เรนช้วยได้ครับ
    **
    เพื้อน ถ้าผมช้วยนเพื้อนมาเล่น ผมต้องช้วยส่งทรัพไปอัฟเมืองอยู่แล้ว เรนด้วยถ้ามีเมืองใหนมาส่องเป็นผม ถ้าไม่ตีเมืองทีมาส่องให้ก็ เรนให้เมืองเพื้อนได้ครับ
    **
    นี้ความคิดผมนะครับมันเป็ไปได้
    แต่ถ้ามันเป็นพวกหลายไอดีก็จัดการครับมันเอาเปรียบกัน พวกตุ๋ด

4. BAM000BOO

BAM000BOO Guest

5. y-robot

y-robot New Member

เข้าร่วม:
    13. ตุลา 2010
    0
    แต่ว่า

มีไอดีคล้ายๆกันอยู่ k67

แล้วมาสมัครใหม่k65

แล้วกิวรอบข้าง

ผมก็ปล้นครับ และได้ส่อง

มีแต่ตลาด

ดูถ้าจะส่งแร่หนักพอควรอยู่(เพราะผมส่อง แล้วก็ปล้นอยู่ครับเลยพอเห็นบ้าง)

ถ้าแบบนี้

เปิดหลายๆไอดีกันก็ได้สิครับ

= ="

ก็ผมเพิ่งจะเคยมาเล่น ไทรบัล ครั้งแรก ทุกทีเล่น ทราเวียนแล้วเล่น1ไอดีครับ

ผมเลยคิดว่าถ้าเล่นหลายไอดีได้ไม่โกงไปหน่อยเหรอครับ

เพราะเห็นมัลติไอดีกันหลายคนเลย เท่าที่นั่งดูมาอะครับ

6. แต้ม700ทหารแค่นี้ก็พอสมควรน่ะครับ เล่นเวิลด์2แต้ม500ก็หอก300ดาบ300ม้า150