ตลาดนักรบ

9987651796

คะแนน react
0
:mad::D:Dผมอยากให้ในเกมมีตลาดซื้อขายเมือง ทหาร อะไรพวกนี้อะคับถ้ามันมีก็ดีนะครับผมเลยออกแบบมาอย่างนี้ครับ
view.php

view.php

view.php

9987651796

คะแนน react
0
ตลากนักรบ

พอดีรูปไม่ขึ้นดูนี้เอาละครับ

view.php
[/url][/IMG]

view.php

view.php

-Lusifer-

Member
คะแนน react
0
...

เรื่องขุนพลเห็นด้วยครับจะได้เพิ่มสีสันให้ตัวเกมส์หน่อย
+1 จ๋า

takumi-10

คะแนน react
0
ผมก็ว่าน่าจะทำขุนพลให้ดูมีสีสันน่าคับ เวลาเล่นคงมันหยดติ๋ง:D

9987651796

คะแนน react
0
แล้วจะขอมาทำไมละครับพอเราขอมาเค้าก็โดนตีทหารก็น้อยกว่าจะส่งกลับตายหมดละครับ

DeletedUser

Guest
นั่นมันเกมสามก๊กไม่ใช่เหรอนั่นครับ นี่มันเกมสงครามของตะวันตกครับ ชื่อก็ยังบารอน ดลุ๊ค เลยครับ ถ้าจะเปลี่ยนหน้าตาก็น่าจะเป็นแบบ
เมล กิ๊บสัน หรือโรบิน ฮู้ดไปครับ :d

DeletedUser

Guest
จะว่าไปใส่หมวกเหล็ก เกราะดำ ก้อได้มั๊ง

ผมเบื่อ หัวเหม่งจะแย่แล้ว ^^

thekingjesus

คะแนน react
0
เจ๋งดีครับ เอาแบบนี้แหละครับ มันดึงดูดผู้เล่นเพิ่มแนอนครับ

อิอิ

DeletedUser

Guest
เห๊นด้วยเลยคับ

ผมก๊เบื่อไอหัว ไข่ดาวเต๊มทีละ

เเหม่ สะท้องเเสงได้ดีจิงๆ

DeletedUser

Guest
ชอบภาพแบบ mount&blade มากกว่าครับ ถ้าได้ล่ะก็เยี่ยมเลย

DeletedUser

Guest
ใช่ ๆ ทำภาพให้มันดูดีขึ้นหน่อยก็น่าจะได้ ค่าความนิยม เพิ่มขึ้นนะครับ ก็เลียนแบบชุดโบราณทางตะวันตกก็ได้ยิ่งขุนพลมีเลเวลสูงขึ้นก็น่าจะทำให้ใส่ชุดอลังการมากขึ้น

เหมือนกับบางเกมส์ (ไม่เอ่ยชื่อ) ทำเป็นรูปแบบการตูนณ์น่ารักไปอีกแบบครับ

และก็ไม่ใช่แต่ขุนพลนะครับอย่างอื่นด้วยยิ่งดี เช่น ถ้าเมืองใดตั้งให้เป็นเมืองหลวงก็น่าจะอัพเกรดอาคารหลักให้เป็นปราสาทได้ แล้วก็แสดงในแผนที่ให้ต่างออกไปจะได้รู้ว่าไหนเมืองหลวง ไหนเมืองทั่วไป

แต่คงต้องปรึกษากับทางเจ้าของเกมส์จริง ๆ ถึงทำได้ใช่ป่าวครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่าเกมนี้ยังมีช่องทางให้พัฒนาอีกมากมาย
วันก่อนเพื่อนเห็นผมเล่นเกมนี้ มันหัวเราะใหญ่เลย
เกมบ้าอะไร ไม่เห็นจะน่าเล่นตรงไหน -*-

*ลำพังภาพ+กราฟฟิกมันก็ไม่น่าเล่นจริงๆแหละนะ
ต้องอาศัยจินตนาการขั้นสูงจริงๆ

DeletedUser

Guest
ดีมากๆครับ อยากซื้อมาตีกันเล่นพอดีมีแร่แต่ไม่มีทหาร^^

บน