ตอนนี้เผ่า W.w กำลังหาสมาชิกอยู่จ้าาา ^ ^

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

GaRiNs

คะแนน react
0
ใครสนใจก็ติดต่อมาได้ที่ pop2929 diw2929 nutlovepop GaRiNs หรือ สมาชิกคนอื่นๆ

คนที่จะเข้ามาอยู่เผ่า W.w ก็ให้บอกชื่อกับทวีปด้วยนะ ^ ^

DeletedUser

Guest
ไม่เห็นมีคนมาสมัครเพิ่มเลยมาสมัครกันหน่อยเร้ว

nongboos

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่า

303/580 k53
ขอเป็นสมาชิกด้วยคน
เล่นบางครั้ง แต่บ่อย

DeletedUser

Guest
มาสมัครเพิ่มกันหน่อยครับ รับหมดครับ ทั้งคนไทยชาวต่างชาติ ติดต่อทางนี้รึในเกมส์ก็ได้ครับ

ในเกมส์ติดต่อ nunsadit ได้โดยตรงเลยนะครับ

English
Register to add a little to each other offline offline for all Thai people and foreigners. Did this contact in any offline game.

In this game I connect it directly nunsadit offline.

Poland
Zarejestruj się, aby dodać trochę do siebie Offline dla wszystkich mieszkańców Tajlandii i cudzoziemców. Czy tego kontaktu w każdej grze offline.

W tej grze mogę podłączyć go bezpośrednio nunsadit offline.

Czech
Zaregistrujte se a přidat něco do sebe offline offline pro všechny thajské lidi a cizince. Líbilo se tento kontakt v jakémkoliv režimu pro jednoho hráče.

V této hře jsem jej připojit přímo nunsadit offline.

France
Zaregistrujte soi une přidat neco ne všechny déconnecté sebe déconnecté pro thajské lidi une cizince. Líbilo se tento kontakt režimu jakémkoliv v pro jednoho hráče.

V teto jsem hre připojit jej nunsadit primo déconnecté.

ขอพิกัดหรือชื่อด้วยนะครับ
We coordinate with title I or offline.

DeletedUser

Guest
303/580 k53
ขอเป็นสมาชิกด้วยคน
เล่นบางครั้ง แต่บ่อย

ให้ไปที่รายงาน -> ตัวกรอง มองหาแถบคำว่า อื่นๆ แล้วเอาติ๊กถูกที่ คำเชิญจากเผ่า ออก จากนั้นแจ้งผมมาอีกทีครับ

katuck

คะแนน react
0
katuck (772|895) K87

ต้องการความช่วยเหลือด่วนมากค่ะ กำลังจะถูกเผา มีใครพอช่วยได้บ้างค่ะ

narin01

คะแนน react
0
ขอเข้าเผ่าด้วยครับ 117/771 k71
เล่นเกือบทุกวันงับ พอดีทำงานด้วยงับ

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าด้วยนะครับ

ชื่อผู้เล่น joinnoi2004

ชื่อหมู่บ้าน The Devil Of Tribalwar

อยู่ทวีป (795|880) K87

ออนทุกวันสายกับเย็น

DeletedUser

Guest
ขอเข้าเผ่าด้วยนะครับ

ชื่อผู้เล่น mosza95
ชื่อหมู่บ้าน jakspairo

พิกัด 175/877 k81
ขอบคุนล่วงหน้าคับ

DeletedUser

Guest
-

ช่วยอ่านหน่อยนะทุกคน ป็นข่าวลือที่ดังมาก ตะลึงจากประสบการจริง จากปากนักเรียน ม.3
เป็นเรื่องจริงที่ทุกคนต้องเชื่อ เกิดขึ้นกับเด็ก จ. พิษณุโลก เด็กคนนี้ชื่อ เอ เอเป็นเด็กม.3 วันนั้นเป้นวันสอบซ่อม เอได้มาที่โรงเรียนเพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น เอ ก็เหลือบไปเห็นสิ่งๆหนึ่ง เขาเดินเข้าไปใกล้กับสิ่งนั้น มันคือกล่องใส่กระดาษใบหนึ่ง เอไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร แต่เขาก็เก้บกล่องใบนั้นไป หลังจากที่สอบเสร็จเอและเพื่อนๆก้กลับบ้านกันทันที พวกเขาอยากรู้ในกล่องนั้นมีอะไร ตกกลางคืนเอและเพื่อนๆก็ไปที่สนามเด็กเล่น แล้วก็เปิดกล่องนั้นดุ ในกล่องมีกระดาสีดำใบหนึ่งมีข้อความว่าสวัสดีเราชื่อ เปลวเป้นเด้กนักเรียนคนหนึ่ง เราถูกฆาตกรโรคจิตข่มขืนและห่าตาย เอาไปหมกในป่าแห่งหนึ่ง ที่นั้นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้ไม่มีใครมา ตอนี้เราเหงาเหลือเกิน ต้องอยุ่อย่างโดดเดี่ยว จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเรามั้ย ถึงผุ้ที่ได้อ่านข้อความของเรา ถ้าเธอไม่อยากให้เราลากเธอมาอยู่กับเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง ขอให้เธอก็อปปี้ข้อความข้างบนนี้ส่งต่อให้สื่ออะไรก้ ได้เป็นจำนวน 2ก็อปปี้ แต่ถ้าเธอไม่ทำตามอีก7 ชั่วโมง จากนี้จะไปตามเธอมาอยู่เป็นเพื่อน หลังจากที่เอได้อ่าน เอและเพื่อนๆก้ไม่ทำตาม อีก7 ชั่วโมงต่อมาเอและเพื่อนๆก็ได้ตายโดยไม่ มีสาเหตุ
*******************************เรื่องนี้เป้นเรื่อง จริงจนถึงขณะนี้หมอและตำรวจยังไม่ทราบสาเหตุว่าใครเป ้นคนฆ่าเด็กเหล่านั้น***ตอนนี้พวกเธอที่ได้อ่านก็ได้ รับผลกระทบนั่นคือเธอต้องก็อปปี้เป็นจำนวน 2 ก็อปปี้ มิฉนั้นเธออาจจะต้องไปอยู่กับเด็กเหล่านี้ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่นะค่ะ เราอ่านแล้วเราต้องทำตามเราขอโทนะ

ช่วยอ่านหน่อยนะทุกคน ป็นข่าวลือที่ดังมาก ตะลึงจากประสบการจริง จากปากนักเรียน ม.3
เป็นเรื่องจริงที่ทุกคนต้องเชื่อ เกิดขึ้นกับเด็ก จ. พิษณุโลก เด็กคนนี้ชื่อ เอ เอเป็นเด็กม.3 วันนั้นเป้นวันสอบซ่อม เอได้มาที่โรงเรียนเพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น เอ ก็เหลือบไปเห็นสิ่งๆหนึ่ง เขาเดินเข้าไปใกล้กับสิ่งนั้น มันคือกล่องใส่กระดาษใบหนึ่ง เอไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร แต่เขาก็เก้บกล่องใบนั้นไป หลังจากที่สอบเสร็จเอและเพื่อนๆก้กลับบ้านกันทันที พวกเขาอยากรู้ในกล่องนั้นมีอะไร ตกกลางคืนเอและเพื่อนๆก็ไปที่สนามเด็กเล่น แล้วก็เปิดกล่องนั้นดุ ในกล่องมีกระดาสีดำใบหนึ่งมีข้อความว่าสวัสดีเราชื่อ เปลวเป้นเด้กนักเรียนคนหนึ่ง เราถูกฆาตกรโรคจิตข่มขืนและห่าตาย เอาไปหมกในป่าแห่งหนึ่ง ที่นั้นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้ไม่มีใครมา ตอนี้เราเหงาเหลือเกิน ต้องอยุ่อย่างโดดเดี่ยว จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเรามั้ย ถึงผุ้ที่ได้อ่านข้อความของเรา ถ้าเธอไม่อยากให้เราลากเธอมาอยู่กับเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง ขอให้เธอก็อปปี้ข้อความข้างบนนี้ส่งต่อให้สื่ออะไรก้ ได้เป็นจำนวน 2ก็อปปี้ แต่ถ้าเธอไม่ทำตามอีก7 ชั่วโมง จากนี้จะไปตามเธอมาอยู่เป็นเพื่อน หลังจากที่เอได้อ่าน เอและเพื่อนๆก้ไม่ทำตาม อีก7 ชั่วโมงต่อมาเอและเพื่อนๆก็ได้ตายโดยไม่ มีสาเหตุ
*******************************เรื่องนี้เป้นเรื่อง จริงจนถึงขณะนี้หมอและตำรวจยังไม่ทราบสาเหตุว่าใครเป ้นคนฆ่าเด็กเหล่านั้น***ตอนนี้พวกเธอที่ได้อ่านก็ได้ รับผลกระทบนั่นคือเธอต้องก็อปปี้เป็นจำนวน 2 ก็อปปี้ มิฉนั้นเธออาจจะต้องไปอยู่กับเด็กเหล่านี้ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่นะค่ะ เราอ่านแล้วเราต้องทำตามเราขอโทนะ

Tangkwacuri

คะแนน react
0
Tangkwacuri

ชื่อ แตงกวาค่ะ
หมู่บ้าน hsj~nippon
พิกัด 510/756 k75
รับด้วยนะคะ

GaRiNs

คะแนน react
0
ตอนนี้เราออกจากเผ่าแร้ว ส่วน nansadit ก้ออกจากเผ่าไปแร้วเหมือนกัน อีกอย่าง หัวหน้าเผ่าของเราก้ออกไปแล้วด้วย ยังไงก้ออกไปหาเผ่าอื่นยุก้ได้นะ ^^

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน