ต่อเรื่องกันครับ

DeletedUser

Guest
มาต่อเรื่องกันขอแบบฮาๆ นะครับ
อย่าใช่คำหยาบนะครับ :eek:

DeletedUser

Guest
ผมขอเปิดก่อนนะครับ
..............................
กาลครั้งหนึ่ง มีกระต่ายตัวหนึ่ง ....ต่อเลยครับ:eek:

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
กำลังกินเป็ดที่กำลังว่ายน้ำอยุ่ อยู่ๆ กระต่ายก้กลายร่างเป็น...

boatnaza

Member
คะแนน react
0
กลายร่างเป็นแมวน้ำ แล้วก็ดำลงไปใต้น้ำแข็ง จ๋อม จ๋อม.....

DeletedUser

Guest
ตูม ... แมวน้ำดันไปชนระเบิดใต้น้ำเข้า ปรากฏว่า...

first24053

Member
คะแนน react
0
นำ้แข็ง(สมมุตติว่าเป็นขั้วโลก)ระเบิดกลายเป็นน้ำมาท่วมโลก :mad: .......

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ซวบ ซวบ นั้นคือเสียงอีกดาบจ้วงเข้าให้ที่...

DeletedUser

Guest
เอากระดาษทรายขัดหวังจะแยกมือออกจากน้องชาย แต่....

DeletedUser

Guest
ดันทำกระดาษทรายตกน้ำไป เเละคิดหาวิธีเรามือจากน้องชาย เเต่....

first24053

Member
คะแนน react
0
กาวตราช้างได้ไหลไปกัดน้องชายของเขาจน.......:cool:

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ท่านเซารอนแจ้งแก่เขาว่า ข้าก็ช่วยท่านได้เพียง...

DeletedUser

Guest
ชุบชีวิตน้องชายท่าน แต่รูปร่างจะเล็กลง 10 เท่า

บน