ต้องอดเล่น

ex-man

คะแนน react
0
ผมคงต้องอดเล่นแล้วคับ น่าเสียดายเพิ่งเล่นได้เดือนเศษเองคับ
เพราะเผ่าผมกำลังเจอศึกสงครามยึดทวีป 31-32 โดยเผ่า One x Attack
ซึ่งเป็นเผ่าอันดับ2ของเวิลด์1 แต่ผมก็จะสู้จนเหลือทหารกองสุดท้ายคับ
เศร้าเลย

DeletedUser

Guest
ก็มาเล่นเวิร์ล3 ต่อสิครับ มาสร้างเผ่า แนวร่วม กองกำลังติดอาวุธกันใหม่ หุหุ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
เจอล้มแล้วยึดเปล่าครับก็ ลบเล่นใหม่ได้มิ หรือมันไม่ยึด
ถ้าลบเล่นใหม่ได้ ก็ มองหาทำเลดีๆทิศที ไม่มี อริเก่า ฉีกออกไปคนละทวีป เลยก็อัฟใหม่ ยังไง ไอเทม เราก็ยังอยู่ น่า

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
เจอล้มแล้วยึดเปล่าครับก็ ลบเล่นใหม่ได้มิ หรือมันไม่ยึด
ถ้าลบเล่นใหม่ได้ ก็ มองหาทำเลดีๆทิศที ไม่มี อริเก่า ฉีกออกไปคนละทวีป เลยก็อัฟใหม่ ยังไง ไอเทม เราก็ยังอยู่ น่า

ไอเทมขุนพลหรอฮะ พึ่งรู้นะเนี่ย:eek:

aod9999

คะแนน react
0
เออ สงครามมีเฉพาะในเกมส์เท่านั้นครับไงไง คนไทยเผ่าไทยก็รักกันเหมือนเดิม

DeletedUser

Guest
ถ้าแพ้โดนยึดเมืองหมดผมก็เล่นต่อไม่คิดมาก ที่เวิลด์2เกิดใหม่4รอบละสร้างศัตรูไว้เยอะ^^

บน