ถามหน่อยครับเรื่องนํ้าท่วม

• ผู้เริ่มกระทู้ aut053455
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ตอนนี้มีนํ้าท่วมอยู่หลายจังหวัด ทำไมไม่ปิดการโจมตีไปก่อนละครับ
ผู้เล่นในเผ่าผมแดงกันเยอะเลย จึงอยากถามนิดหน่อยนะครับ
ถ้าคนไม่ได้เลยถูกโจมตีแล้วใครจะช่วยเข้าได้ละครับ
น่าจะปิดกั้นการโจมตีไปก่อน นะครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้มีนํ้าท่วมอยู่หลายจังหวัด ทำไมไม่ปิดการโจมตีไปก่อนละครับ
ผู้เล่นในเผ่าผมแดงกันเยอะเลย จึงอยากถามนิดหน่อยนะครับ
ถ้าคนไม่ได้เลยถูกโจมตีแล้วใครจะช่วยเข้าได้ละครับ
น่าจะปิดกั้นการโจมตีไปก่อน นะครับ

ให้หยุดโจมตีหมดคงไม่ได้หรอกนะครับ เพราะจะทำอย่างงั้นต้องมีผู้เล่นเกินกว่า 80% ที่เห็นด้วย แต่ที่ช่วยได้คือไม่ลบบัญชีหากมาไม่ได้เข้ามาเล่น ซึ่งเมื่อคืนก็เปิดใช้ให้แล้วครับ ตามประกาศหน้าแรก ถ้ารู้ว่าเผ่าตัวเองมีคนเล่นไม่ได้ก็แนะนำให้คอยดูแลให้เค้ากันเองนะครับ เพราะอย่าลืมว่าคนอื่นก็อาจจะเดือดร้อนอยู่เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
เผ่าผมก็เเดง1โดนยึดทุกหมู่บ้านเลยครับ

บน