ถามเรื่องการซื้อ พรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
อยากถามว่า ถ้าเป็นบัญชีของทหารไทย ต้องทำยังไงบ้่างครับ ผมทำถึงโอนบัญชีได้แล้ว แต่มันไม่มีไห้กรอกวัตถุประสงค์การโอน กลัวPoint มันจะไม่เข้าอะครับ

ไครเติมเป็นช่วยชี้แจงด้วยครับ..

DeletedUser

Guest
ก่อนอื่น คุณจะต้องทำการกดสั่งซื้อคะแนนพรีเมี่ยมก่อนนะครับ
โดยไปที่เมนู พรีเมี่ยม->ซื้อ->โอนเงิน แล้วทำตามขั้นตอน
คุณก็จะได้รับเลขที่อ้างอิง (หัวข้อ / วัตถุประสงค์ในการจ่ายเงิน)
ให้จดแล้วเอาไปที่ธนาคารครับ โดยต้องเขียนใบ Pay-in เท่านั้น

โดยแจ้งพนักงานด้วยว่าให้ระบุที่เลขที่อ้างอิงไปด้วย (ถ้าพนักงานไม่เข้าใจให้บอกว่า เหมือนกับชำระค่าสินค้า หรือชำระค่าบัตรเครดิตต่างๆ ที่ต้องระบุเลขที่อ้างอิง) โดยท่านจะได้รับคะแนนพรีเมียมภายใน 7 วันทำการครับ

* ต้องย้ำให้พนักงานระบุเลขที่อ้างอิง หรือหัวข้อ / วัตถุประสงค์ในการโอนเงินนะครับ ไม่เช่นนั้นระบบจะไม่สามารถโอนคะแนนเข้าให้ถูก Account นะครับ

จะต้องโอนเข้าธนาคาร HSBC นะครับ

neoman007

คะแนน react
0
อยากถามว่า ถ้าเป็นบัญชีของทหารไทย ต้องทำยังไงบ้่างครับ ผมทำถึงโอนบัญชีได้แล้ว แต่มันไม่มีไห้กรอกวัตถุประสงค์การโอน กลัวPoint มันจะไม่เข้าอะครับ

ไครเติมเป็นช่วยชี้แจงด้วยครับ..

ผมขอแนะนำให้คุณไปทำเคดิตรออนไลน์ของ K-Bank ง่ายกว่ากันเยอะเลยครับ

บน