ถามเรื่องคำสั่งโจมตี

DeletedUser

Guest
อยุ่ดีๆ คำสั่งโจมตีของคนที่มาตีผม ทำไมหายไปหมดเลยง่ะครับ
และคำสั่งของคนๆ นั้นยังจะทำงานต่อไปใหมครับ

DeletedUser

Guest
ที่หายไป คงเพราะคุณอาจจะไปกดซ่อนคำสั่งนั้นมั้งครับ

เเต่หากว่าทัพส่งมาเเล้วมันก็ยังคงจะเข้าตีอยู่ตามกำหนดเวลาครับ

DeletedUser

Guest
การยกเลิกทัพ หลังสั่งมานั้น จะทำให้ เเค่ 10 นาทีเเรก หลังจากสั่งมาเท่านั้นครับ

หากว่าเกินกว่านั้นก็จะยกเลิกไม่ได้เเล้ว

DeletedUser

Guest
เค้าสั่งโจมตีมาหลาย ชม แล้วครับ การที่จะยกเลิกคำสั่งคงเป็นไปไม่ได้ (10 นาที)
ซ่อนคำสั่งหรอ อยุ่แถวไหนหรือครับ ผมจำได้ว่าผมไม่ปรับอะไรเลยนะ

DeletedUser

Guest
ลองเข้าไปดู ตรง การตั้งค่า>การตั้งค่า

มันจะมีหัวข้อ

เพิกเฉยการถูกโจมตี: คุณสามารถซ่อนการโจมตีที่กำลังจะมาถึงได้

หากถูกโจมตี มันจะมีคำสั่งให้คลิกคุณอาจจะเผลอไปกดเพิกเฉยก็ได้ครับ

หากจะให้ดีก็ ติ๊กข้อนี้ออกไปก็ได้ครับ

DeletedUser

Guest
หรืออาจจะมีอีกกรณีนึง ที่เขากำลัง ส่งทัพมาโจมตีคุณ เเต่ว่าเมืองที่เขาส่งมา ถูกยึดไปซะก่อนทัพจะถึง จะทำให้ทัพจากเมืองนั้นหายไปครับ

เเต่หากเมืองเขายังอยู่ กองทัพนั้นจะยังคงมาตีต่อครับ

DeletedUser

Guest
เมืองเค้าไม่ถูกยึดนะ เผ่าเค้าไหญ่ 5 m ง่ะ
ปริศนา ดีจังแบบนี้

ถ้าได้เรื่องยังไงคำสั่งยังตีอยู่ไหม ประมาณ ตี 1 ผมจะมาบอกครับว่า คำสั่งล้มเลิก หรือ ทำงาน

DeletedUser

Guest
Okkkkkkkkkkkkkkkkkk
ผมรุ้คำตอบละครับ
บ้านที่จะมาตัผมโดนแบบหมดเลย
คงเป็นเพราะ การเล่นหลายไอดี ละทำการมา โจมตีผมแน่เลย ที่ส่งมานั้นผมก่อนไปดู ชื่อเหมือนกันก็จิง แต่คนละไอดีครับ

นามสมมุติ nato แต่ตอนโจมตีผม มี nato01 nato02 nato03 หลายหมุ่บ้านครับ ไช้เน็ตรวมกันละสั่งโจมที่ ที่บ้านผมบ้านเดียวง่ะมั้ง ถึงโดน

KOONNEKIZAA

Member
คะแนน react
0
- -มาแปลกแต่ถูกทำผมอึ้งไปเลยแต่คนหลายเน็ตนี้ก็โง่เนอะทำชื่อคล้ายกันทำไมและ1ไอดีก็พอละ

บน