ถามเรื่องบัญชีพรีเมี่ยมครับ

DeletedUser

Guest
คือเพิ่งเริ่มเล่นเกมส์และได้ซื้อบัญชีพรีเมี่ยมมาใช้ตอนแรกคิดว่ามันจะสั่งคำสั่งไว้ล่วงหน้าได้เลย แต่มันไม่ใช่ มันแค่อำนวยความสะดวก เหมือนเพิ่ม ลิงก์ต่างๆไว้ตามหน้าหลัก เท่านั้น ผมเข้าใจถูกหรือเปล่าคับ

แล้วก็ขอถามอีกข้อนึงว่า

เราโจมตีหมู่บ้านโบนัสซ้ำไปซ้ำมาจะได้เปล่าครับ แล้วจะได้ของหรือเปล่าคับ

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
พรีเมี่ยมใช้คะ อำนวยความสะดวกมากขึ้น กันตาลายถ้าคุณมีมากกว่า 1 หมู่บ้าน คิวก่อสร้างมากขึ้น แผนที่ใหญ่ขึ้น

ตีได้คะ แต่ทรัพยากรก็เหมือนๆบ้านปกติคือรอเวลา ปล้นติดๆก็ไม่ได้อะไรเพิ่ม

teamnung

คะแนน react
0
ใช่ครับ พรีเมียม ใช้เพื่อทำให้คุณประหยัดเวลาที่จะสร้างสิ่งต่าง ๆ ครับ ยิ่งคุณสร้างได้เร็วกว่าคนอื่น คุณก็ได้เปรียบคนอื่นเช่นกันครับ

บน