ถามเรื่องพรีเมี่ยม

DeletedUser

Guest
ตกลง ตอนนี้พรีเมี่ยมเพิ่มขึ้น 70เปอเซ็นต์ไช่ไหมครับ

ปีไหม่ทั้งทีไม่เพิ่ม 100เปอเซ็นหรอครับ เห็นปีก่อนเพิ่มขึ้นตั้งสองเท่า

ยังไงทีมงานช่วยตอบด้วยครับ..

DeletedUser

Guest
มันแล้วแต่ปีครับ เพราะปีนี้ประเทศเราเพิ่มมา 50% นานมากแล้วนะครับ เค้าให้เพิ่มอีก 20% เป็น 70% นี่สุดๆ แล้วนะครับ ทีมงานต้องไปขออยู่นานเหมือนกันเพื่อให้ของขวัญพิเศษๆ แบบนี้กับผู้เล่น ลองไปดูของประเทศอื่นได้ครับ เค้าได้แค่ 20% เท่านั้นเลย ไม่มีค้างเป็น 70% เหมือนของเรา

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
มันแล้วแต่ปีครับ เพราะปีนี้ประเทศเราเพิ่มมา 50% นานมากแล้วนะครับ เค้าให้เพิ่มอีก 20% เป็น 70% นี่สุดๆ แล้วนะครับ ทีมงานต้องไปขออยู่นานเหมือนกันเพื่อให้ของขวัญพิเศษๆ แบบนี้กับผู้เล่น ลองไปดูของประเทศอื่นได้ครับ เค้าได้แค่ 20% เท่านั้นเลย ไม่มีค้างเป็น 70% เหมือนของเรา

ขอบคุณครับ

ok รับทราบครับ แล้วระยะเวลา ถ้าหมด เพิ่ม 20% จะปรับลดเหลือ เท่าไหร่ครับ 50% หรือไม่เพิ่มเลยครับ

บน