ถามเรื่องส่ง ทัพไปในเวลาเดียวกัน

golf150

คะแนน react
0
ผม อยากรู้ ถ้าเราส่งไปตี สองทัพ แล้วมันไปถึงในเวลาเดียวกัน จะเกิดอะไรขึ้นครับ

เช่น ทัพ a ถึง 12.00.000 น.
ทัพ b ถึง 12.00.000 น.

มันจะ ตี กันเองหรือเปล่าครับ ??

หรือ มันจะรวมทหารเข้าด้วยกัน ละ ตี ??
....................................................................................

ถ้ามัน รวมทหารเข้าด้วยกันละตี กรณี เช่น ผมส่ง ทัพ a และ เพื่อน ส่งทัพ b พร้อมกัน

มันจะตี กันเอง หรือ มั้ย ??

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผมว่าไม่น่าจะตีกันเองหรอก ครับ เเต่อาจจะ + พลังโจมตีกันล่ะมั่ง (เเต่โอกาศน้อยมากที่จะถึงพร้อมกัน)

บน