ถ้าจะยึดครอง หมู่บ้านร้าง หรือ หมู่บ้านคนเถื่อน จะต้องทำอย่างไรคะ?

Princess Belle

คะแนน react
0
:confused:ถ้าจะยึดครอง หมู่บ้านร้าง หรือ หมู่บ้านคนเถื่อน จะต้องทำอย่างไรคะ?:confused:
1.กด โจมตี
2.กด ส่งกำลังสนับสนุน

ช่วยบอกทีนะคะอยากรู้จริงๆค่ะ

ขอบคุณค่ะที่บอก

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
สร้าง ขุนนาง มาก่อนครับ

ขุนนางสามารถสร้างได้จากสถานศึกษา ต้องสร้างเหรียญเพื่อสร้างขุนนาง

เมื่อได้ขุนนางเเล้ว ก็ส่งไปโจมตี พร้อมกับกองทัพ ลดค่าความภัคดี จาก 100 ให้เหลือ 0 ก็จะได้หมู่บ้านนั้นคับ

DeletedUser

Guest
สร้าง ขุนนาง มาก่อนครับ

ขุนนางสามารถสร้างได้จากสถานศึกษา ต้องสร้างเหรียญเพื่อสร้างขุนนาง

เมื่อได้ขุนนางเเล้ว ก็ส่งไปโจมตี พร้อมกับกองทัพ ลดค่าความภัคดี จาก 100 ให้เหลือ 0 ก็จะได้หมู่บ้านนั้นคับ

เสริมค่ะควรเอากองกำลังไปพร้อมขุนนางด้วยเยอะๆเลยค่ะกันขุนนางตายค่ะ
ระวังจะไปเจอคนที่เขามายึดเหมือนกันนะค่ะ

gjh623.

คะแนน react
0
หวัดดีครับพอดีผมทำการปล้นเมือง ๆ นึงผลชนะ แล้วจะทำการยึดครองเมืองดังกล่าวจำเป็นต้องมีขุนนางหรือเปล่าครับ

DeletedUser

Guest
หวัดดีครับพอดีผมทำการปล้นเมือง ๆ นึงผลชนะ แล้วจะทำการยึดครองเมืองดังกล่าวจำเป็นต้องมีขุนนางหรือเปล่าครับ

ใช่ครับ ถ้าไม่มีขุนนางก็เท่ากับการปล้นธรรมดาๆ ถ้าจะยึดเมืองจำเป็นต้องมีขุนนางครับ

บน