ถ้าผมจะเริ่มใหม่ แต่มันไม่ให้เริ่มต้องทำไงอะครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ i3irdie
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
พอดีผมมีหมู่บ้าน2หลัง โดนแมวลงจนไม่เหลืออะไรแล้วอะคับ ตอนนี้อยากเริ่มใหม่ พอดีเริ่มใหม่มันบอกต้องมีหมู่บ้านหลังเดียวอะครับ แล้วผมจะทำไงได้มั้งอะคับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ก็ต้องไม่เข้า ไปเล่นเลยครับจะกี่วันผมไม่รูนะ ซัก10มัง ผมไม่แน่ใจนะ ต้องรอทีมงานมาบอกอีกที เพราะบ่างทีเห็นบ่างบ้านมีบ้านเดียวกว่าจัเป็นคนเถื่อนนานๆ..20+บ่างบ้านมีหลายหลังไม่ออนซัก10+ก็เถื่อนละ ผมก็ไม่เข้าใจตรงนี้

DeletedUser

Guest
2 อาทิตย์ จะโดนลบบัญชีโดยอัตโนมัติครับ ถ้าจะให้มีบ้านหลังเดียวต้องแบบนี้ครับ ให้คนในเผ่าส่งขุนนาง มายึดครับ

บน