ถ้าเป็นท่าน ท่านจะลำคาญใหม?

• ผู้เริ่มกระทู้ wertasdish
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
มันมาเเนมผมทุกวัน ทุกวัน ตีผมด้วย
มันตีมา9ทัพเเล้ว มันไม่ให้ผมพักผ่อนไปเล่นเวิลอื่นเลยหรือไงก็ไม่รู้
ที่สำคัญ มันตีมาไม่รอดกับไปเลยนอกจากม้าเเนม ลำคาณมาก
เลยอยากถามว่าถ้าเป็นท่าน ท่านจะรำคาณไหม
มันคุ้มไหมครับ
หลังจาก4ทัพตีมา ก็ได้ฆ่าขุนไป4ตัว(อีกไม่กี่ตัวก็ได้รางวัลเเล้ว)
เฮ่อๆหลังจากตีรอบท้ายได้คถา เเละมันไม่หมดความพยายามอีกด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ท่านไม่มีเผ่าคุ้มครองนี่ครับ
ถ้าท่านมีเผ่ามีเรน ปัญหาคงไม่เกิดครับ

DeletedUser

Guest
เปล่าครับผมชนะครับ เเต่ผมเปิดรายงานมาหลายรอบมันก็มีการโจมตีของมันทั้งนั้น
เรนขอเพื่อนเอาครับเพราะเคยช่วยเขาไว้ ผมรำคาณครับขี้เกียจสร้างทหารใหม่
ตายทีเป็นร้อย(เเต่ของเขาเป็นหมื่น)

gu tae

Member
คะแนน react
0
ก็ตั้งรับไงครับ ท่าน ชนะยังดีกว่าแพ้น่ะครับ

DeletedUser

Guest
จบไปเป็นเดือนเเล้วครับจะมารื้อฟื้นทำไม เท่าที่เห็นผมก็ตั้งรับตลอดไม่ได้โจมตีเลย

บน