ทวงถาม

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
คุณtony ครับ ได้หรือยังครับที่ผมเคยอยากให้เวิล์ด4 มี พลปืน ที่สู้กบม้าได้ดี แต่สู้กับทหารราบอ่อนแอมาก และ ปืนใหญ่ที่ใช้ยิงทำลายได้แต่พวกเครื่อง

ปล.ผมอยาหให้ปืนใหญ่สามารถเลือกทำลายทหารเหมือนเครื่องยิงหินที่เลือกทำลายสิ่งก่อสร้างได้อย่างเช่น เลือก พลขวาน พลขวานบุกมา 500 พลม้าเบา บุกมา 300 พลขวานโดนปืนใหญ่ยิงหมด ส่วนพลม้าเบาสู้กับทหาร อื่น ประมาณนี้แหละครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
เพิ่มเวิลด์ ใช่ งบเยอะน่า
พลปืน อื่นๆทีท่านขอ ผมก็ชอบอะนะ แต่เราไม่ใช่เจ้าของเราไปซื้อเข้ามา
เพราะงั้น ยากครับ ทีเราจะส่งเรืองไปแล้วเค้า(ต่างชาติ)จะแก้ไข เพิ่มเติมให้
ถ้าเค้าแก้ไข เพิ่มเติมให้จริงมันก็ ไม่เร็วทันใจนะครับ ต้องเข้าใจด้วย
บ่างอยางต้องรอเป็น ปีๆ แล้วใช่ว่าจะได้หมดทุกอย่างทีขอ
เพราะทางเจ้าของเกม เค้าก็วางแผนอัฟของเค้าไปทางหนึ่ง ถ้าเราขอไป มันไม่เข้าแผนเค้า ก็ จบข่าว
ปล. แค่จะบอก ว่า อย่าไปหวังจะได้ครับ เราไม่ใช่เจ้าของ

DeletedUser

Guest
ก็คงใช่ครับ ตอนนี้เจ้าของเกมส์ก็กำไรน้อยลง คนก็น้อยลง ใช้พรีเมียมก็น้อยลง สุดๆครับ ตอนนี้ที่หนักที่สุดคือเวิล์ด3 ที่พยายามขึ้นเป็นใหญ่กันให้ได้ แต่ดูแล คงไม่พ้น 30th หรอกครับ

DeletedUser

Guest
สำหรับยูนิตใหม่ๆ สำหรับผมเองว่า อาจจะยากหน่อยครับ เนื่องจากต้องให้เข้ากับแนวทางของเกม เพราะเป็นเกมยุคกลาง ขณะนั้นยังไม่มีปืนใหญ่ครับ แต่อนาคตก็ไม่แน่ครับ เผื่อผู้พัฒนาเกมเห็นว่าเกมเปิดมานานแล้ว ก็น่าจะเทียบกับความเป็นจริงที่เริ่มคิดค้นปืนกันได้แล้ว

แต่เวอร์ชั่นใหม่ที่จะอัพเดทต่อไป แหล่มแน่นอนครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
แหล่มแน่นอน นี้ มี ฐานขีปนาวุธ ปะครับ (เอาฮ่า)
แต่เมื่อไรละครับ นานมิ 1เดือน 3เดือน 1ปี
ทีถามไม่ใช่ปะชดน่า แต่มันจะทำให้ผู้เล่น มีความอยากเล่นต่อ เพื่อ รอ
แล้วแย้มได้มิครับ ว่ามันจะ อัฟเดด แหลมแน่นอน ประมานใหน เช่นมียูนิต ใหม่ หรือ มี อีเว้น เพิ่มมากขึ้น ประมานนี้

DeletedUser

Guest
war2 ไม่มีขีปนาวุธ ครับ
แต่ที่คุณ non ถามว่า อีกนานไม่ครับ ผมก็ว่าคุณควรน่าจะช่วยบอกด้วยครับ จะได้เตรียมตัวด้ทัน (ปล.นัดแนะคนในเผ่าไปเจอกันครับ)

บน