ทหารหาย

• ผู้เริ่มกระทู้ thanapon1479
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ทหารเดินทางไปค่ายสนามก่อนที่จะปิดใช้งานน่ะครับ
สมาชิกเผ่าผมหลายคนบอกว่าส่งไปแต่ยังไม่ถึงค่ายสนามก็ยกเลิก
แต่ทหารหายไปครับไม่ทราบว่าอยุ่ที่ไหน แต่ฟามก็ยังเต็มเหมือนเดิม
คนในเผ่าบางคนต้องไปยึดหมู่บ้านตัวเองครับ ถึงจะหาย
ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นหรอครับ

DeletedUser

Guest
สงสัยมันอยู่ที่จุดที่ตั้งค่าย ครับ
คุรต้องลองกดไปดูจุดที่คุณตั้งค่ายสนามไว้ว่า มีอะไรเกิดขึ้นไหมครับ ไม่แน่มันอาจจะเกิดความผิดพลาดไปมีทหารประจำอยู่ที่นั้นก็ได้ครับ หรือ คุณลองตั้งค่ายสนามเหมือนเดิมในจุดที่เคยตั้งแล้วดูว่าที่ทหารไหมมก็ได้ครับ

DeletedUser

Guest
สงสัยมันอยู่ที่จุดที่ตั้งค่าย ครับ
คุรต้องลองกดไปดูจุดที่คุณตั้งค่ายสนามไว้ว่า มีอะไรเกิดขึ้นไหมครับ ไม่แน่มันอาจจะเกิดความผิดพลาดไปมีทหารประจำอยู่ที่นั้นก็ได้ครับ หรือ คุณลองตั้งค่ายสนามเหมือนเดิมในจุดที่เคยตั้งแล้วดูว่าที่ทหารไหมมก็ได้ครับ

- -* รู้ดีจิงๆ ชมๆๆ

เขาเอาค่ายทหารออกไปตั้งแต่วันที่ 25 เดือนก่อน

DeletedUser

Guest
ก็ใช่ครับ ทหารที่อยุ่ในระหว่างเดินทางไปค่ายหายไป
ในจุดรวมพลไปเช็คก็ไม่ทราบว่าประจำอยุ่ที่ใด
เพราะไม่ขึ้นเลย แต่ฟามก็ยังเต็มเหมือนเดิม ค่ายสนามก็ยกเลิกไปแล้วครับ

DeletedUser

Guest
ผมไม่ได้เป็นครับ
ลูกเผ่าที่เป็นครับ หลายคนด้วยครับ

DeletedUser

Guest
สงสัยนี้คือสาเหจุให้ เขายกเลิกค่ายสนามมั้งครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าจะให้ทีมงานช่วยตรวจสอบ หรือแก้ไขให้ รบกวนแจ้งใน http://www.tribalwars.asia/ticket.php นี้นะครับ พร้อมระบุเวิลด์ และชื่อหมู่บ้านมาให้ถูกต้อง เพื่อที่ทีมงานจะได้ตรวจสอบและแก้ไขให้ต่อไปครับ

บน