ทำไมสำรองทรัพยากรครบแล้วสร้างขุนไม่ได้

DeletedUser

Guest
ผมสร้างขุนได้1 ตัว
จากนั้นก็สำรองทรัพยากรให้ขุนตัวที่สองครบ
ไม้56000 ดิน60000 หิน50000 ครบแล้ว แต่ไม่มีข้อความว่าจะสร้างขุนขึ้น
มีแต่ข้อความ ทรัพยากรที่จัดเก็ฐไว้ 2*.....................
แต่ข้อความสร้าง บอกว่า ไม่สามารถผลิตขุนนางได้อีก
ตอนนี้เก็นได้ 3* แล้ว ก็ยังสร้างไม่ได้ (ข้อความเดิม)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
สร้างเหรียญทองสำหรับขุนนางตัวที่ 2 แล้วรึัยังครับ

หากสร้างเหรียญทองสำหรับขุนนางตัวที่ 2 แล้ว พื้นที่ฟาร์มเพียงพอหรือไม่

DeletedUser

Guest
สร้างเหรียญทองสำหรับขุนนางตัวที่ 2 แล้วรึัยังครับ

หากสร้างเหรียญทองสำหรับขุนนางตัวที่ 2 แล้ว พื้นที่ฟาร์มเพียงพอหรือไม่
เหรีญทองใน เวิลด์ 3 ไม่มีครับ (มีเฉพาะเวิลด1และ2)
เวิลด์ 3 จะเป็นระบบ เก็บแร่ อะครับ

nontanakosag

Member
คะแนน react
0
ได้รึยังละครับ คงละต้อง อัฟสถานศึกษาก่อนด้วยนะครับ เวิลด3อะ ไม่อัฟก็สร้างตัวใหม่ไม่ได้
ทุกการอัฟ จะเพิ่ม สร้างได้1ตัว พอครบ3ก็ต้องไปหาสร้าวทีเมืองใหม่หรือ หา ยึดเมืองอื่นทีเค้าอัฟไว้แล้วก็เร็ว+มันส์ ดีครับ

DeletedUser

Guest
ได้รึยังละครับ คงละต้อง อัฟสถานศึกษาก่อนด้วยนะครับ เวิลด3อะ ไม่อัฟก็สร้างตัวใหม่ไม่ได้
ทุกการอัฟ จะเพิ่ม สร้างได้1ตัว พอครบ3ก็ต้องไปหาสร้าวทีเมืองใหม่หรือ หา ยึดเมืองอื่นทีเค้าอัฟไว้แล้วก็เร็ว+มันส์ ดีครับ

ตามนั้นครับ

1 ระดับสถานศึกษา สร้างเพิ่มได้ 1 ตัวครับ

บน