ทำไมเป็นอย่างงี้คับ

godmaxking0

คะแนน react
0
ผมเข้าเกมส์ไปตอนบ่ายโมงกว่ามันเป็นแบบนี้คับ(เป็นเฉพาะเวิล6 เวิลเดียว)

เอิ่ม ร้านเกมส์ มันไม่มีPaintไว้ผมกลับบ้านจะเอามาลงต่อ ขออธิบายก่อน

มันเหมือนกันเน็ตหลุดอ่ะคับ ผมตรวจสอบ ที่ ตัวรับเน็ตมันก็ปกติเข้าอย่างอื่น ก็ลื่นปื้ด แถมเข้าเกมส์ในไอดีเดียวกัน(เวิลอื่น) ก็เข้าได้ มีแต่เวิล6นี่แหละคับ แล้วความสงสัยของผมก็ไม่จายหาย เลยเข้ามาเล่นที่ร้านเกมส์นี่แหละคับ แล้วพอเข้ามันก็เป็นแบบเดิมๆ ก็คือ สภาพเหมือนอินเตอร์เน็ตไม่ต่อ ขอให้ช่วยเเก้ไขด้วยคับ ส่วนภาพ ไว้พรุ่งนี้ผมกลับบ้านแล้วจะเอามาลง ให้ดูกันชัดๆเลยว่ามันมาจากอะไร:mad: :mad:

บน