ทำไมเราส่งทหารไปแล้วยังไม่ได้กลับมาละครับ

DeletedUser

Guest
ทำไมเราส่งทหารไปแล้วยังไม่ได้กลับมาละครับ เวลาบอกว่าจะมาถึงพอถึงเวลาก็เพิ่มเวลาการกลับมาของทหารเราไปอีกละครับ จะช่วยพวกทหารให้กลับมาทำไงครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ค่อยเข้าใจคำถามครับ คือคุณเอาทหารไปทำอะไรครับ:):)

DeletedUser

Guest
เอาไปหมู่บ้านคนเถื่อนละครับ

เอาไปหมู่บ้านคนเถื่อนละครับ ส่งไปตั้งหลายวันแล้วยังไม่กลับมาเวลาบอกว่าจะกลับมาถึงวันนี้ตอนเช้าแล้วไปดูอีกทีเวลาก็เพิ่มขึ้นอีกละครับทำยังไงจะได้กลับมาที่หมู่บ้านเราละครับ

skylinest12

คะแนน react
0
.....

คุณก็ทิ้งทหารพวกนั้นไปเลย ล้อเล่นครับ ไม่ต้องเครียดครับเเค่เกมส์ :)

บน