ทำไม ทวีป 46 คนเยอะจังหงะ- -

bas6248

คะแนน react
0
ผม อยู่ 44 มีแต่บ้านร้าง(ปล้นบ่อย-*-) แถมใคร WIN ด้วย ตั้ง 2เมืองแหนะ

= = หามิตรธพันธ์บ่ได้เลย จะโดนรุมยำเมื่อไหร่ก็ม่ายรู้- -:mad: ซวยจริงๆ

ใครอยู่ 44 แล้วเป็นคนไทยใจดี รักเด็ก(จริงๆนะ) ขอความคุ้มครองโหน่ยเน้อ

ผมรู้ ว่าพวกบราซิล มันใจร้าย พาทหารมาทีละ 300+ แง๊ (ขี้เกี้ยจนั้งปั้มนายหอกนายดาบหงะ )

ปล.ใครใจดี ขอ ไม้ กะดิน มั้งจิ อิอิ :)

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
อ่าครับ เห็นแล้วเครียดแทน แนะนำให้หาเผ่าอยู่อ่าครับ ลองเข้าไปดูในห้องผู้เล่นหาเผ่าแล้วขอความช่วยเหลือจากในเผ่าจะดีกว่าครับ

DeletedUser

Guest
47 คนเพิ่มเร็วอย่างกะดอกเห็ดเลย ตอนแรกหมู่บ้านเราเวิ้งว้างมาก ตอนนี้เป็นสลัมไปและ = =

akanithaha

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้ 66 ก็ไม่ค่อยมีคนเลยมีแต่บ้านร้างที่ไม่ยอมเล่น tt

เมื่อไหร่จะครบกำหนด 2 อาทิตย์หว่าจิได้มีทรัพย์มาผลาญเล่น

บน