ทำไหมคนหนึ่งถึงเล่นได้หลายไอดี

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

dakstoms

คะแนน react
0
ผมเห็นชื่อซ้ำ่กันเยอะๆ คนละไอดี จะแก้ยังไงครับ ทำไหม ไม่ใส่ หมายเลยบัตรประชาชานในการเล่นครับ ถ้าใส่ผมว่าจะอินเตอร์มากกว่านี้ครับ อย่างนี้สร้างเมลไหม เป็น10 ก็มี10ไอดีใช้ไหมครับ
หรือไม่ก็ ส่งอีเมล์ไปย้ำ เจ้าของไอดีก็ได้นิครับ จะได้มีความเป็นจริงหน่อยครับ เพราะว่าคนเล่นเกมนี้ก็มีเยอะ เเต่ถ้าไม่ทำยังนี้ เเล้วมาบอกว่ามีคนเล่นเป็นล้าน เช็คยังไงกันครับ เป้นล้าน เช็คจากไอดีหรอครับ อย่างนี้คนที่เล่นไอดีเดี่ยวก็ไม่สนุกสิครับ ขอให้แก้ด้วยนะครับ จะได้มีคนเล่นเยอะกว่านี้ครับ เพราะคนที่เติมเงินเเต่มีไอดีเดี่ยวก็เสียเปลี่ยบ คนที่มี 10 ไอดี เเล้วก็ส่งว่าคนนี้เป็นคนเเนะนำทำให้คนนี้มีพีเมี่ยหลายวัน ไม่ยุติธรรมสำหรับคนเติมเงิน วอนช่วยดูเเลที่ครับ

DeletedUser

Guest
ทีมงานก็ได้มีการดำเนินการในการลงโทษผู้ที่กระทำผิดกฎอย่างต่อเนื่องนะครับ ดังนั้นไม่ต้องห่วงว่าจะได้เปรียบ หรือเสียเปรียบกัน ทั้งนี้หากคุณมีข้อมูลที่คิดว่าอาจจะเป็นประโยชน์ต่อทีมงาน เช่นคิดว่านายคนนี้เล่นหลาย Account ก็สามารถแจ้งเข้ามาได้ที่ http://www.tribalwars.asia/ticket.php ครับ ทีมงานก็พร้อมจะให้บริการตรวจสอบให้ครับ

ส่วนเรื่องเลขบัตรประจำตัวประชาชน ต่างๆ ผมจะรับไว้ และส่งให้ทางผู้พัฒนาพิจาณานะครับ

** ฟอรัมนี้สำหรับแจ้งปัญหาของเกมส์ นะครับ ดังนั้นขออนุญาตล็อค และจะย้ายต่อไป **

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน