ทิ้งเมือง

• ผู้เริ่มกระทู้ vi-inv
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ถ้าผมยึดเมืองนึงแล้วแต่ว่าอยากทิ้งเมืองนั้น สามารถทำได้มั้ยครับ? > ทำยังไง?
เพราะเหมือนผมจะเคยสังเกตเห็นว่ามีผู้เล่นยึดเมืองแล้วก็เข้าไปอัพไรต่างๆอยู่พักนึง
ต่อมาเมืองนั้นก็กลายเป็นเมืองร้างเฉยเลย =เค้าสามารถทิ้งเมืองได้?

DeletedUser

Guest
ทิ้งได้เเต่ต้องทิ้งทุกเมืองนะ 555 ลบบัญชีไง

DeletedUser

Guest
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

รอคำตอบจากmodอยู่นะ!!!

DeletedUser

Guest
อันนี้ผมก็เพิ่งรู้นะครับคุณดูผิดหรือเปล่าครับ เพราะมันก็ไม่เห็นมีปุ่มนั้นเลยครับ
อีกอย่างใครบ้าจะทิ้งเมืองครับเล่นมาตั้งนานผลิตเหรียญนานมากมาย

DeletedUser

Guest
ไม่มีนะครับสำหรับการทิ้งเมือง ยึดแล้วทิ้งไม่ได้
ที่คุณเห็นคงจะเป็นคนไปยึดเมืองแล้วกดลบบัญชีหรือไม่ได้เล่น
ระบบจึงเปลี่ยนเป็นบ้านร้าง อีกคงไม่มีใครเค้าทิ้งกันหรอกครับ !! ^^

DeletedUser

Guest
แบบว่าหมั่นไส้บางเมืองก็เลยยึด แล้วอยากทิ้งให้ร้างน่ะ จะได้เอาขุนนางไปยึดเมืองอื่น
ตัวขุนนางไม่เท่าไรหรอก แพงเพราะเหรียญทองซึ่งเหรียญไม่ได้หายไปนะ อิอิ
ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคับ

DeletedUser

Guest
ไม่สามารถทิ้งเมืองได้หรอกนะค่ะ แต่ถ้าไม่ตอ้งการเมืองนั้นๆๆจริงๆๆ แนะนำให้ยกเมืองนั้นให้กับคนอื่นที่อยู่ใกล้ๆ

หรือว่าอยากยกให้ใครก็ได้ที่เขาต้องการไปใช้ประโยชน์ ให้เขามายึดต่อจากเราไป แค่นั้นเราก็จะได้ขุนนางคืนมาแล้วค่ะ

DeletedUser

Guest
ใครให้ผมยึดเมือง อาจจะเลยไปยึดบ้านหลักเค้าด้วย อิอิ!! ^^

DeletedUser

Guest
ผมคิดว่า เขาคงจะไปเริ่มเล่นใหม่ หรือไม่ก็ลบบัญชี
เพราะไม่สามารถ ทิ้งเมืองที่ยึดมาได้

บน