ทีมงานไทรบัลวอรส์อยากให้เปิดโพล

คะแนน react
0
เวิล์ด 7 ที่กำลัง จะเปิดใหม่พร้อม เวอร์ชั่น 8.0 หลายคนจับตามอง
โดยส่วนตัว ผมเองไปทดลองเล่นที่ .NET ระบบ 8.0 ออกแบบมาเยี่ยมมาจริงๆๆ ง่ายทั้งระบบฟาร์ม ส่งไปเก็บแร่อีกครั้ง ซ่อนการโจมตี บอกระยะ้เวลาการส่งเก็บแร่อีกครั้ง(ตัวช่วยฟาร์ม)

เรื่องขัดใจข้อง ใจ ของคนไทย ใน .asia คือระบบซื่อขุนนางด้วยพรีเมียม คุณน่าจะลองสอบถามผู้เล่นหน่อยนะครับ เรื่อง โพลโหวด ว่าพวกเขาต้องการกันหรือไม่

เวิล์ด ใหม่เปิดมาใครก็อยากเริ่มต้นใหม่อยากเก่งกันทุกคน คำพูดที่ผมเคยอ่านไว้ ที่คุณทีมงานบอก(สุดท้ายก็ขึ้นอยู่กับคนที่อึดเท่านั้น) ผมว่าไม่จริงหลอกครับ ขึ้นที่ว่า พรีเมียมหนากว่ากันมากกว่า

โปรดพิจารณาเปิดโพลโหวด เหมือนที่ เวิล์ดต่างประเทศเขาทำกันหน่อยนะครับ แล้วปัญหามันก็จะได้หน่อยลง เพราะคุณจะได้อ้างได้เสียงส่วนใหญ่มาจากการโหวด ของผู้เล่น

ถ้าตอบบอกแค่ว่า จะ เปิดโพลหรือป่าวพอ ครับ ไม่ต้องยาว

ขอบคุณครับ
ดอกไม้กับหัวใจ
ผู้เล่นไทรบัลวอรส์ มา น๊านนาน:eek:

DeletedUser

Guest
เรื่องนี้คงให้โหวตไม่ได้ครับ เพราะผมยังไม่มีสิทธิ์เลือกเองเลยครับ ถ้ายังไงวันนี้เจอคนที่ออฟฟิตจะแย้บๆ ถามความเป็นไปได้อีกครั้งครับ

คะแนน react
0
โอเครครับชัดเจนดีครับ

ก็ตามนั้นครับ ถ้าไม่มีโพลก็คงมีระบบซื่อขุนนาง เหมือนเดิมสินะครับ
ทิศทางไทรบัลวอร์ส เปลี่ยนไป อย่างแรง

ถามหน่อยนะครับ มีประเทศอะไรมี ระบบซื่อขุนนางมั้งครับ ฮ่าๆๆๆ

เอาอย่างนี้ไหมครับถ้าคุณทำโพลไม่ได้ เดียวพวกผมจะลองทำดูจากทุกเผ่า ในเวิล์ด 6 เดียวจะเอามาให้ดู

DeletedUser

Guest
โอเครครับชัดเจนดีครับ

ก็ตามนั้นครับ ถ้าไม่มีโพลก็คงมีระบบซื่อขุนนาง เหมือนเดิมสินะครับ
ทิศทางไทรบัลวอร์ส เปลี่ยนไป อย่างแรง

ถามหน่อยนะครับ มีประเทศอะไรมี ระบบซื่อขุนนางมั้งครับ ฮ่าๆๆๆ

เอาอย่างนี้ไหมครับถ้าคุณทำโพลไม่ได้ เดียวพวกผมจะลองทำดูจากทุกเผ่า ในเวิล์ด 6 เดียวจะเอามาให้ดู

ได้ครับ ผมก็จะได้ช่วยเอาไปกดดันอีกที เมื่อกี้ผมเพิ่งอีเมล์ไปให้รอบหนึ่งครับ ถ้าเค้ามาออฟฟิตกันเมื่อไรคงได้คำตอบครับ
ส่วนตอนนี้มีอยู่ 3 ประเทศที่แน่ๆ ครับ ผมจำไม่ได้ทั้งหมด น่าเป็น เกาหลีใต้ ไทย และทางอาหรับ (ถ้าจำไม่ผิด .ae) ครับ แต่รู้สึกว่าเค้าจะขยายเพิ่มไปลงญี่ปุ่น แถบๆ asia เกือบหมดแล้วครับ (แต่ยังไม่ได้เช็คแหล่งข่าว) ประเด็นพวกนี้มาจากเกาหลีครับ เพราะอย่างที่กล่าวถ้าเอาพวกนี้ไปขายในแถวยุโรปคงยากครับ แต่กลับกลายเป็นว่าคนเอเซียเราซื้อกันเอา ซื้อกันเอา ช่วงนั้นผมก็ไปกดดัน ก็โดนตอกกลับมาแล้วหลายรอบ ประมาณว่าถ้ามันไม่ดีคนจะซื้อเยอะอะไรกันขนาดนี้ แต่ผมก็ไล่บี้จนราคาขุนนางมันเพิ่มขึ้มาสำหรับตัวต่อๆ ไปแล้วรอบหนึ่ง ถ้าปิดไม่ได้ ผมก็จะแนะนำว่าทำให้มันสมดุล คือให้ซื้อแล้วต้องแวะคิดหน่อยประมาณนี้ให้อยู่ครับ แต่แผนการคืออยากให้เวิลด์ 7 ปิดพวกนี้ไปดูก่อนเพื่อทดสอบ 8.0 แต่ก็มีทางซอกแซกอยู่นิดๆ หน่อยๆ ครับ เช่นถ้าไม่ได้จริงๆ ก็เพิ่มราคาอย่างที่กล่าว

DeletedUser

Guest
ถ้าหากจบเวิล1(เวิลที่ผมเล่นตอนนี้) ผมจะไม่กลับมาเล่นอีกแล้วนะครับ เพราะระบบเกมมันเสียไปแล้ว ซื้อแร่ได้ ซื้อขุนนางได้ ซื้อพ่อค้าได้ แบบนี้คนที่ไม่ได้เติมจะสู้คนอื่นได้ยังไง
ไม่ใช่แค่ผมที่คิดอย่างนี้คนเดียว หลายๆคนก็คิดแบบนี้

คุณต้นไม่ได้อธิบายให้ทางเยอรมันเข้าใจเหรอครับว่าสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคตกับเกมtw.asia คือ จะไม่มีคนกลับมาเล่นอีกแล้ว
การที่ทำแบบนี้ มันอาจสร้างรายได้ให้กับบริษัทระยะสั้นๆ(กับคนที่เล่นอยู่) แต่ระยะยาวคือเสียหายหนัก
และสุดท้าย ทางเยอรมันก็จะคิดว่า หารายได้กับไทยไม่ได้แล้ว ก็จะปิดเซิฟtw.asiaไป <<< ถ้าไม่ทำอะไรสักอย่าง เป็นแบบนี้แน่นอน

คะแนน react
0
มองรูปแบบ เกมส์แห่งความเป็นจริงนะครับ

เผ่านาย1 กำลังทำสงคราม กับเผ่านาย2

นาย1กดพรีเมียมแหลกราน ไล่ยึดบ้านสมาชิกเผ่านาย2ไม่หยุดหย่อน

มีหราครับที่นาย2จะยอม จริงไหม ถ้าไม่มีคนเริ่มกดยึดบ้านมากมาก ก็ไม่มีคนตามครับผม

แค่โดนแซงอันดับไปก็คิดมากแล้วครับเกมส์นี้ ถ้าคุณเคยเล่นเกมส์นี้จริงๆๆจะเข้าใจครับ ไม่มีคำว่ายอมกันเลยครับผม

ส่วนตัวผมก็ต้องกด ชิงความได้เปรียบในด้านสงคราม บ้าน 1 หลัง ถึงมันจะคะแนนน้อย แต่มันก็สร้างหอกดาบได้

เวิล์ดของเกาหลี+ญี่ปุ่นนี้ คนเล่นน้อยมากครับ ผมเคยเข้าไปดูมาแหละ

ขอบคุณ คุณโทนี่มากครับ ตอบแบบกันเอง ไม่เคลียดครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่ากดได้เดือนล่ะครั้ง+เพอ่มราคา ดีที่สุด

DeletedUser

Guest
ถ้าหากจบเวิล1(เวิลที่ผมเล่นตอนนี้) ผมจะไม่กลับมาเล่นอีกแล้วนะครับ เพราะระบบเกมมันเสียไปแล้ว ซื้อแร่ได้ ซื้อขุนนางได้ ซื้อพ่อค้าได้ แบบนี้คนที่ไม่ได้เติมจะสู้คนอื่นได้ยังไง
ไม่ใช่แค่ผมที่คิดอย่างนี้คนเดียว หลายๆคนก็คิดแบบนี้

คุณต้นไม่ได้อธิบายให้ทางเยอรมันเข้าใจเหรอครับว่าสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคตกับเกมtw.asia คือ จะไม่มีคนกลับมาเล่นอีกแล้ว
การที่ทำแบบนี้ มันอาจสร้างรายได้ให้กับบริษัทระยะสั้นๆ(กับคนที่เล่นอยู่) แต่ระยะยาวคือเสียหายหนัก
และสุดท้าย ทางเยอรมันก็จะคิดว่า หารายได้กับไทยไม่ได้แล้ว ก็จะปิดเซิฟtw.asiaไป <<< ถ้าไม่ทำอะไรสักอย่าง เป็นแบบนี้แน่นอน

ผมก็ว่างั้นละเคยเล่นเซิฟ 1 ตอนเปิดใหม่ผมเห็นเค้าเล่นกันตั้งนานกว่าจะขึ้นหลักล้าน พอย้ายมาเล่นเวิล 5 เปิดมาไม่ถึงปี
คะแนนมันตามพวกผู้เล่นเวิล 1 กันทันหมดแล้ว ผมเล่นไม่เติมก็ไม่รู้จะทำยังไงพัฒนาตัวเองสู้เค้าไป
คะแนนอันดับ 1 เิวิล 5 ที่เปิดมาไม่ถึงปีตอนนี้อยู่ 5 ล้านแล้ว ของเวิล 1 ในช่วงเดียวกันน่าจะประมาณแค่ 1-2 ล้านเอง - -'
เลยกลายเป็นพวกที่หลังเกิดมาเสียเปรียบโคตรเลย คะแนนทิ้งไกลลิบ o_O

DeletedUser

Guest
ผมก็ว่างั้นละเคยเล่นเซิฟ 1 ตอนเปิดใหม่ผมเห็นเค้าเล่นกันตั้งนานกว่าจะขึ้นหลักล้าน พอย้ายมาเล่นเวิล 5 เปิดมาไม่ถึงปี
คะแนนมันตามพวกผู้เล่นเวิล 1 กันทันหมดแล้ว ผมเล่นไม่เติมก็ไม่รู้จะทำยังไงพัฒนาตัวเองสู้เค้าไป
คะแนนอันดับ 1 เิวิล 5 ที่เปิดมาไม่ถึงปีตอนนี้อยู่ 5 ล้านแล้ว ของเวิล 1 ในช่วงเดียวกันน่าจะประมาณแค่ 1-2 ล้านเอง - -'
เลยกลายเป็นพวกที่หลังเกิดมาเสียเปรียบโคตรเลย คะแนนทิ้งไกลลิบ o_O

คิดถึงสมัยแรกๆ เหมือนกันครับ ผู้เล่นเก่าๆ น่ารักเยอะ ทำผิดแบนง่ายไม่เถึยง รับกันซึ่งๆ หน้า ตอนนี้หายไปเรียน หายไปทำงานกันหมดและ
แต่อย่างว่าครับ เวลาเปลี่ยนอะไรๆ มันก็เปลี่ยน โดยส่วนตัวผมก็ชอบแบบยังไม่มีให้ซื้อแบบนี้มากกว่า เพราะได้เห็นผลเต็มๆ กับตาตัวเองเหมือนกัน ตอนแรกแอบคิดว่าคงไม่มีใครบ้ากดรัวๆ แต่สุดท้ายก็มีครับ เอาเป็นว่าผมจะพยายามเกลี้ยกล่อม หลอกล่อเค้าดูครับ เพราะว่านี่ก็ผ่านมาสักพักใหญ่ๆ แล้ว ผลกระทบ ประโยชน์มันก็ชัดแล้ว ใครมีไอเดียเด็ดๆ ให้ผมเอาไปออกมัดกับทางนั้นก็บอกกันได้เลยนะครับ แต่อย่างน้อยผมคงจะผลักดันพวก timer ไม่ให้กดรัวๆ ได้ กับดูตรงส่วนราคาให้มันสมเหตุ สมผลกว่านี้ครับ แต่ความใฝ่ฝันอย่างที่กล่าวไปครับ อยากให้ลองปิดพวกนั้นในเวิลด์ 7 ต้อนรับ 8.0 แต่ไม่รู้ว่าผมจะกลายเป็นฝันกลางวันหรือเปล่า ยังไงรอดูครับ ผมยังมีเวลาอีกหลายวันก่อนจะเปิดเวิลด์

DeletedUser

Guest
คุณt0ny ลองบอกทางนู้นให้แก้ขุนนางเป็นตัวละ10สิครับ ซื้อกันเพียบ คนเลิกก็เพียบ
เห็นผลทันตาเลย แล้วทางนู้นจะเข้าใจว่ามันเกิดอะไรขึ้นที่นี่

"เพราะอย่างที่กล่าวถ้าเอาพวกนี้ไปขายในแถวยุโรปคงยากครับ แต่กลับกลายเป็นว่าคนเอเซียเราซื้อกันเอา ซื้อกันเอา"
เพราะเขายังไม่ขายในยุโรปนะสิครับ เขากำลังทดลองกับasiaอยู่ว่า เกมมันจะพังไหม
ถ้าเขาไปเปิดขายในยุโรปจริงๆ เขาได้เจ๊งพอดี เพราะเป็นรายได้หลักของเขา จะทดลองซี้ซั้วไม่ได้

อย่างตอนนี้ขนาดตัวละ100ก็ยังมีคนกดรัวๆอยู่ดี พวกรวยจริงจังอ่ะครับ
tribalwarsสุดท้ายก็เป็น เกม2มาตรฐานดีๆนี่เอง เกมสำหรับคนรวย ถึงจะสนุก ถึงจะชนะ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับฝีมืออีกแล้ว

DeletedUser

Guest
ส้มคิดว่าเวิร์ล 7 ถ้าปิดระบบการซื้อขุนนางไม่ได้จริงๆๆ น่าจะมีกำหนดเวลาอย่างเวิร์ลเปิดไปกี่เดือนแล้ว ถึงจะซื้อได้

เพราะไม่อย่างนั้นในช่วงแรกๆ จะมีการชิงกดซื้อขุนนางกันเยอะแน่นอนค่ะ ซึ่งพอเกมส์เปิดไปสักพัก

จะเหลือแค่ผู้เล่นที่ลงทุนจริงๆๆ คนที่ไม่ได้เติมพรีเมียม คนที่ไม่ได้ซื้อขุนนางก็จะเล่นลำบากสู้คนที่ลงทุนไม่ได้

เรื่องขุนนางการซื้อขุนนาง ถ้าเอาออกไม่ได้จริงๆ ขอเสนอ เรื่องการปรับราคานะค่ะ เช่น

ในหนึ่งเดือนกำหนดให้ซื้อได้จำนวน 5 ตัว ในราคาตัวละ 50 พรีเมี่ยม พอเกินจาก 5 ไป ก็ราคาขึ้นแต่ละตัวเป็น 25 % เหมือนกับการสร้างคิวก่อสร้าง

ตัวที่ 6 ก็จะราคา 63 พรีเมี่ยม ตัวต่อๆไปก็จะ 78 , 97 , 122 , 153 , 191 , 238 พรีเมี่ยม

ซึ่งพอเดือนต่อไปก็เริ่มนับใหม่ :cool::cool:

ส้มคิดว่าราคาในช่วงตัวแรกๆ เป็นราคาที่คนทั่วๆๆไปสามารถลงทุนและซื้อมาได้ ด้วยจำนวนเงินไม่แพงมาก

และทางระบบเกมส์ก็จะมีรายได้เพิ่ม เนื่องจากคนอาจจะมาซื้อกันมากขึ้น ถึงแม้ว่าแต่ละเดือนอาจจะจำกัดการซื้อในแต่ละคนน้อยลง

แต่ปริมาณคนซื้ออาจจะเยอะขึ้นมานะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ส้มคิดว่าเวิร์ล 7 ถ้าปิดระบบการซื้อขุนนางไม่ได้จริงๆๆ น่าจะมีกำหนดเวลาอย่างเวิร์ลเปิดไปกี่เดือนแล้ว ถึงจะซื้อได้

เพราะไม่อย่างนั้นในช่วงแรกๆ จะมีการชิงกดซื้อขุนนางกันเยอะแน่นอนค่ะ ซึ่งพอเกมส์เปิดไปสักพัก

จะเหลือแค่ผู้เล่นที่ลงทุนจริงๆๆ คนที่ไม่ได้เติมพรีเมียม คนที่ไม่ได้ซื้อขุนนางก็จะเล่นลำบากสู้คนที่ลงทุนไม่ได้

เรื่องขุนนางการซื้อขุนนาง ถ้าเอาออกไม่ได้จริงๆ ขอเสนอ เรื่องการปรับราคานะค่ะ เช่น

ในหนึ่งเดือนกำหนดให้ซื้อได้จำนวน 5 ตัว ในราคาตัวละ 50 พรีเมี่ยม พอเกินจาก 5 ไป ก็ราคาขึ้นแต่ละตัวเป็น 25 % เหมือนกับการสร้างคิวก่อสร้าง

ตัวที่ 6 ก็จะราคา 63 ตัวต่อๆไปก็จะ 78 , 97 , 122 , 153 , 191 , 238

ซึ่งพอเดือนต่อไปก็เริ่มนับใหม่ :cool::cool:

ส้มคิดว่าราคาในช่วงตัวแรกๆ เป็นราคาที่คนทั่วๆๆไปสามารถลงทุนและซื้อมาได้ ด้วยจำนวนเงินไม่แพงมาก

และทางระบบเกมส์ก็จะมีรายได้เพิ่ม เนื่องจากคนอาจจะมาซื้อกันมากขึ้น ถึงแม้ว่าแต่ละเดือนอาจจะจำกัดการซื้อในแต่ละคนน้อยลง

แต่ปริมาณคนซื้ออาจจะเยอะขึ้นมานะค่ะ

มันก็ตีนะครับ ราคาขึ้นแบบนี้ แต่ยังว่าละครับ ถ้าขายแพง เปิดเกมมาบ้านหลังที่สอง สาม อย่าว่าขุนนางตัวละ 100-200

ก็ มีคนกดชื้อครับ ต้องทำเป็นระบบ ว่าเปิดมาถึง สอง หรือ สามเดือน ให้มีการกดชื้อชุดขุนนางได้

ไม่ยังนั้น เปิดเกมมา ไม่ถึง สองอาทิ มีคนออกบ้านใหม่ได้แน่ ครับ หลายหลังด้วย

kizv

คะแนน react
0

รบกวนอ่านด้วยนะครับ คุณtony ผมก็เห็นว่าเกมไทรบัลวอกำลังเดินทางผิด เหมือนค่ายเกมใหญ่ๆในไทย เพราะความโลภชั่วขณะ เห็นว่าสร้างรายได้ดี แต่ผมบอกเลยว่าพวกผมลบไอดีทิ้งไปแล้วW6 เพราะมันไม่มีความสมดุล

จุดเด่นของเกมนี้ คือ การACTIVE ความสามัคคี และแผนการเล่นของแต่ละคน
แต่ตั้งแต่เอาระบบขุนนางเข้ามา จุดเด่นของเกมเปลี่ยนแปลงไป อยู่ที่ใครเงินหนากว่ากัน อยากให้คิดทบทวนให้ดีนะครับเรื่องนี้

DeletedUser

Guest
รบกวนอ่านด้วยนะครับ คุณtony ผมก็เห็นว่าเกมไทรบัลวอกำลังเดินทางผิด เหมือนค่ายเกมใหญ่ๆในไทย เพราะความโลภชั่วขณะ เห็นว่าสร้างรายได้ดี แต่ผมบอกเลยว่าพวกผมลบไอดีทิ้งไปแล้วW6 เพราะมันไม่มีความสมดุล

จุดเด่นของเกมนี้ คือ การACTIVE ความสามัคคี และแผนการเล่นของแต่ละคน
แต่ตั้งแต่เอาระบบขุนนางเข้ามา จุดเด่นของเกมเปลี่ยนแปลงไป อยู่ที่ใครเงินหนากว่ากัน อยากให้คิดทบทวนให้ดีนะครับเรื่องนี้

อ่านแล้ว และรับทราบไว้แล้วครับ ผมได้ร่อนเมล์ให้ผู้มีอำนาจไปแล้ว 2-3 คนครับ รอดูท่าทีอยู่ครับ พอดีหัวหน้าผมเค้าอยู่บนเครื่องบินตอนนี้ คิดว่าพอเค้า land แล้วคงตอบเมล์ผม ในระหว่างนั้นเมื่อตอนบ่ายๆ ผมก็เลยส่งให้ผู้มีอำนาจด้านบนกว่านั้นไปอีกทางครับ แต่ผมก็ยังพูดอะไรมากไม่ได้เพราะอันนี้มันอยู่ที่ด้านบน ผมชี้ความเสียหายหรือผลเสียที่จะเกิดให้เค้าไปแล้ว สุดท้ายก็คงต้องรอเค้าตัดสินใจกันอีกทีครับ อย่างที่บอกครับ ชี้จุดออกมาได้ครับ ว่าผลเสียมันคืออะไร ถ้าบางจุดที่สามารถใช้เพิ่มเติมได้ผมจะได้เตรียมไป fight อีกทีตอนเค้าตอบกลับครับ

DeletedUser

Guest
หรือถ้าพอเป็นไปได้ควรจะยกเลิกออกไปทุกเวิลเลยนะครับ จะได้ให้ผู้เล่นได้เล่นกันอย่างสนุกมากขึ้น (ถ้าเป็นไปได้)

ยังไงคงได้แค่หวังครับ ผมแค่คนเล่นเกมส์คนนึง หวังว่าผู้บริหารเกมส์จะเข้าใจสถานการณ์!!

bestzza123

คะแนน react
0
ไม่ขอออกความคิดเห็น ละไว้ในฐานที่พอเข้าใจก็พอ :uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
เล่นเกมส์นี้มา 2 ปี ได้แล้วมั้ง เพิ่งจะเริ่มมาเบื่อสุดๆ ก็ตอนซื้อขุนนาง ได้นี้แระ
เงินผมก็พอมีเติม แต่มันหมดสนุกจริงๆนะครับ

คะแนน react
0
คุณโทนี่ ได้ข้อสรุป ยังไงวานบอกทีนะครับ
ฟอรัมของเผ่า 8 p.m. ที่ใช้ร่วมกัน

ฟอรัมที่ใช้ร่วมกับ =1xa=, atk, cio, cr@sia, gx@1xa, kh#2, kh#k~h, kh#ss, r@dsi, r@l0lz, sbs, sbs#a, sbs#e, sbs#f, sbs#n, th#56, th#57, th#zr, tsk~bl, un-rn, un-rnj, unexex, world, ~[l]~

การซื่อขุนนางด้วยพรีเมียม
เวิล์ด 7 คุณอยากให้มีระบบซื่อขุนนางด้วยพรีเมียมหรือไม่
ใช่-3ตัวแรก50-หลังจากนั้น100แต้ม
33 โหวต (12,50%)
ใช่-ชื้อชุดขุนนางในราคาแพงกว่า 100 แต้ม
5 โหวต (1,89%)
ใช่-ชื้อได้แค่คนละ 10-20 ขุดเหรียน ต่อ 1 id
18 โหวต (6,82%)
ไม่.ต้องการ
208 โหวต (78,79%)

อันนี้ผลโพส ที่ผมแชร์ฟอรั่ เผ่าที่อยู่อันดับต้นๆๆมานะครับ ส่วนข้อความคงไม่ต้องเอามาก็ได้มั้งครับ มันมั่วไปหมด

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
โหตกลงนี่จะเอาไงครับเวลมันจะเปิดอยู่แล้วนะครับตกลงจะให้ทางบริษัทได้แต่ผลประโยชน์หรอครับคิดถึงทางผู้เล่นมั่งดิ^^

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรเดี๋ยยถ้าทางเขาไม่เอาออกทางพี่โทนี่จะเพิ่มราคาให้เยอะๆ(เเต่ก็ไม่น่า
เอาไว้อยู่ดี)

บน