ที่หน้าต่าง จุดรวมพล >>> การเคลื่อนกองกำลัง >>> ถ้าแสดงรายละเอียดกำลังพลของแต่ละหน่วย

DeletedUser

Guest
ว่าแต่ละกองทัพที่ยกไปปฏิบัติภารกิจ ประกอบด้วยทหารอะไรบ้าง>>>ไม่ต้องคลิกเข้าไปดูรายละเอียดด้านใน
จะสะดวกในการวางแผนมาก>>>จะดูภาพรวมของกองกำลังทั้งหมดได้สะดวกขึ้นครับ :d

DeletedUser

Guest
มีแล้วนะครับ
แต่เป็นบัญชีพรีเมียม :)

..........................................

ที่บัญชีพรีเมี่ยม ดูที่ป๊อบอัพตรงหน้าแผนที่ใช่มั้ยครับ
ตรงนั้นจะเห็นแต่ กองกำลังที่เหลือในหมู่บ้านของเรา
ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ คุณพีซ

แต่ไม่เห็นรายละเอียดในแต่ละกองทัพที่เรายกไปตีชาวบ้าน
ทำให้ดูภาพรวมลำบาก ว่าจะมีทหารอะไรบ้างที่กำลังยกพลกลับ
หรือมีทหารอะไรที่กำลังไปหาเรื่องชาวบ้าน

ต้องคลิกเข้าไปดูรายละเอียดในแต่ละเหตุการณ์
ถ้าบัญชีพรีเมี่ยมแสดงรายละเอียดนี้ที่>>>การเคลื่อนกองกำลัง ก็แจ๋วเลย

DeletedUser

Guest
ไม่ครับ
ผมหมายถึง การเคลื่อนกองกำลังแหละครับ

รู้สึกจะเป็นแถบด้านบน ผมจำไม่ได้แล้วแหละครับ
แต่มีครับ

จะบอกว่า กำลังที่ออกไปทุกอย่าง มีอะไรอยู่ในขบวนด้วย
เหมือนจุดรวมพลแหละครับ แต่จะบอกจำนวนทหารด้วย

นั้นคือที่คุณต้องการใช้ไหมครับ?
ถ้าใช่ พรีเมียมก็มีครับ

DeletedUser

Guest
ผมก็ทดลองใช้บัญชีพรีเมี่ยมอยู่เหมือนกัน
แต่หาไม่เจอครับ มือใหม่หัดขับ แหะๆ

รบกวนคุณพีซแคบเจอร์หน้าจอมาให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ

DeletedUser

Guest
ไม่สะดวกจับภาพมานะครับ

ผมจะอธิบายเอาละกัน

ไปที่ ภาพรวม ก่อนนะครับ
แล้วก็ คำสั่ง นะครับ

นี้ใช่ที่คุณหาอยู่หรือเปล่าครับ?

บน